Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,043
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cùng chi nhánh Quang Trung với 2 bạn khuattuyen và nguyenhoa1809 nè, đt 0988199801, hôm nay chắc kq rùi, đợi tiếp, hi vọng làm đồng nghiệp của 2 bạn :)

những chuyện đồn đại và không thể chứng minh như vậy, các bạn đừng đưa lên diễn đàn nữa.

Việc này ảnh hưởng đến uy tín của Vietinbank và gây thêm hoang mang cho người đang chờ kết quả.

Và các bạn đưa tin như vậy, dù có là thật đi nữa thì có ích lợi gì chăng?

Không phù hợp thời gian và không gian, cộng đồng cũng không có mong đợi những thông tin như thế.

Sao cứ phải ném đá xuống mặt hồ phẳng lặng?

Vietin phỏng vấn chung, có người ở HO xuống tham gia pv, bốc thăm thế này là cũng "sạch" rồi. BIDV ko biết có bốc thăm câu hỏi ko nữa, mà phỏng vấn theo CN thì rõ ràng là khó mà "sạch" dc như Vietin rồi.

những chuyện đồn đại và không thể chứng minh như vậy, các bạn đừng đưa lên diễn đàn nữa.
Việc này ảnh hưởng đến uy tín của Vietinbank và gây thêm hoang mang cho người đang chờ kết quả.
Và các bạn đưa tin như vậy, dù có là thật đi nữa thì có ích lợi gì chăng?
Không phù hợp thời gian và không gian, cộng đồng cũng không có mong đợi những thông tin như thế.
Sao cứ phải ném đá xuống mặt hồ phẳng lặng?

Trên đời có nhiều người hay ghen ăn tức ở kiểu ý. Thông cảm được. Nhưng khá là buồn :-< Không phải buồn cho mình (mình có bị ảnh hưởng gì đâu mà phải buồn ;))) Mà là buồn cho chính những người ý. Cứ đi làm trò này thì sẽ thu về được cái lợi ích gì, hay ngoài 1 đống gạch đá mang về ;))
P/S All: Sẽ sớm có thông tin kết quả chính thức thôi các bạn trẻ ạ. Mọi thông tin đều hướng tới ý chính là trong tuần sẽ có kết quả. Dù kết quả ra sao cũng phản ánh 1 phần năng lực của chúng ta. Nếu bạn tạch thì cũng không phải là gì đó quá tồi tệ, cũng không phải vì bạn kém cỏi. Có lẽ chỉ là do hiện tại kinh nghiệm, kiến thức của chúng ta chưa phù hợp với vị trí ấy mà thôi. Chấp nhận để biết chúng ta đang ở vị trí nào và tiếp tục cố gắng sẽ giúp chúng ta trưởng thành, giỏi giang hơn.

hôm qua lên ub có bạn nói rằng hn có kết quả nên t để status là "chờ nốt ngày mai thui nhé", hn lên ub nhìu bạn nói rằng ngày mai có kq t không bít để status sao cả cũng không thể tập trung làm gì được...

hehe, lần trước thi viết cũng báo là thứ 2 có kq rùi ae mòi mỏi tới t5, lần này cũng thế roài, phù..phù tĩnh tâm nào, xác suất e đậu chc chưa đc 10% các bác ah :(( hic hic
Mình cùng chi nhánh Quang Trung với 2 bạn khuattuyen và nguyenhoa1809 nè, đt 0988199801, hôm nay chắc kq rùi, đợi tiếp, hi vọng làm đồng nghiệp của 2 bạn :)

hoá ra mọi ngời wa đây hết, may có bạn nhắc ko mình cứ lọ mọ page cũ, haizz.cùng ngồi hóng và đau tim chờ nào.:-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên