Topic điểm danh các Uber pass vòng 1 của Vietinbank ngày 28-29/7/2012

• Bắt đầu Bắt đầu havietdung
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn ơi, mình CN9 TPHCM nè. Mình nhận đc mail lúc 2h50 mà. Nếu vậy có khi...chia buồn bạn ha. Vì web Vietin đã nói chậm nhất là 15h sẽ nhận đc mail nếu pass đó.

Vẫn có người nhận lúc gần 5h đó bạn, qua tin nhắn..vì vậy...chưa có j gọi là điều chắc chắn.

Ngoài CN9, CN12 TPHCM, bạn nào ở tphcm nhận được ko các chiến hữu, mình nhớ là nhiều chi nhánh lắm mà...có ai ở chi nhánh TBinh tín dụng được nhận mail/sms gì chưa thế?

Mình thì lại nghĩ là phỏng vấn theo chi nhánh chứ không phải là theo điểm, mình chi nhánh Quang trung, phỏng vấn 2h30 ngày 8/8, bạn nào chi nhánh quang trung vào xác nhận cái. các bạn chi nhánh khác cũng thử điểm danh xem có phải vậy ko???

Nhắc nhở thành viên khuattuyen lần 1: cần comment đúng format để bạn đọc tiện theo dõi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vậy là mình tạch rùi, buồn quá, mình vẫn chưa nhận được mail thông báo tạch, chúc các bạn PV tốt nhé, tự tin lên.Mình cũng đang là banker mà nên mình chia sẻ với c

Vậy là mình tạch rùi, buồn quá, mình vẫn chưa nhận được mail thông báo tạch, chúc các bạn PV tốt nhé, tự tin lên.Mình cũng đang là banker mà nên mình chia sẻ với các bạn là vong pv chi cần tự tin, bản lỉnh và biết xoay chuyển tinh thế, xử lý tình huống tốt là ok, cố lên!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên