Topic của “Những Ubers đang fall in love”

Sao trong topic này toàn FA vào hóng thế nhỉ :)) mình cũng hóng xin tí kn tình trường vậy !

Thật thú vị. Tuần sau, ngày trường phát bằng TN trùng với sinh nhật mình. Đáng nhớ đây.
Ko biết, bạn có nhớ rằng, ngày hôm ấy ngoài ý nghĩa là ngày nhận bằng TN, còn là ngày sn của 1 thằng nào đó ko nhỉ?
Dù sao thì cũng có cái để hồi hộp, để chờ đợi. Chờ xem, những hối hả và áp lực của công việc có khiến bạn quên luôn sinh nhật mình ko. Chả có j nhiều, chỉ chờ 1 cái SMS chúc mừng hoặc 1 cuộc đt chúc mừng thôi cũng được.

Hôm nay được gặp lại người bạn, người anh... trong lòng có chút gì đó vui vui buồn buồn ... không tả được ... đang cô đơn, có ai đó quan tâm hỏi han tự nhiên thấy khác lạ ...

Thế là hết cái tuần lễ mà đã từng nghĩ là "rất đáng để chờ đợi". Nó chỉ "đáng chờ đợi" được 2 ngày đầu tiên. Sau đó thì thật là nặng nề và vô vị. Mình vẫn đc gặp bạn mỗi buổi trưa đấy, nhưng những câu chuyện bạn kể đã ko còn chỗ để mình tham gia nữa. À, mà mình có cố gắng tham gia thì cũng bị bạn gạt ra.
Đã có điều gì đó xảy ra trong những ngày qua. Để rồi, mình chỉ còn biết lặng lẽ ngồi nghe bạn và các bạn nói chuyện, và lặng lẽ ăn hết đĩa cơm trưa rồi đi về.
Từ ngày mai, bạn lại không còn xuất hiện ở nơi này nữa. Có lẽ là gặp nhau quá nhiều thì lại phản tác dụng chăng? Hãy để thời gian trả lời.

Tò mò "bạn ấy 1" là người như thế nào mà có thể làm "bạn ấy 2" trải qua nhiều cung bậc cảm xúc & có nhiều tâm sự thế nhỉ?;)) Đúng là falling in love, đúng là love:">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên