Tổng hợp đề thi vào vị trí CVTD và CVQHKH của các Ngân hàng- 1 file duy nhất! Ai thấy hay và có ích

forever_2511

Verified Banker
Tổng hợp đề thi vào vị trí CVTD và CVQHKH của các Ngân hàng- 1 file duy nhất! Ai thấy hay và có ích Thanks hộ nhé!!! Lần đầu mình post bài.!.
Mình cũng đang ôn thi vào vị trí này nên đã tổng hợp toàn bộ tài liệu này từ nhiều nguồn khác nhau và post lên đây để cho những ai cũng muốn ứng thi vào vị trí này có tài liệu ôn cho tốt và dễ dàng. Tất cả mình nén vào 1 file bao gồm tất cả các đề thi liên quan đến vị trí CVTD và CVQHKH của các ngân hàng: IQ, English và Nghiệp vụ. Mong mọi người ủng hộ.

Đính kèm

• Link.txt
    91 bytes · Xem: 4,178
Re: Tổng hợp đề thi vào vị trí CVTD và CVQHKH của các Ngân hàng- 1 file duy nhất! Ai thấy hay và có ích Thanks hộ nhé!!! Lần đầu mình post b

a ơi ko có giải à,,.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Re: Tổng hợp đề thi vào vị trí CVTD và CVQHKH của các Ngân hàng- 1 file duy nhất! Ai thấy hay và có ích Thanks hộ nhé!!! Lần đầu mình post b

thank thím nhé :D :D :D

File có vấn đề rồi! Máy mình vào bị out ra luôn

Cảm ơn bạn nhiều nhé :D

Trong đó sẽ bao gồm cả một số đề có lời giải sẵn đó bạn à, xem lần lượt là sẽ thấy.

- - - Updated - - -

Tớ đã check lại, file vẫn bình thường nhé, cậu thử xem lại xem.
File có vấn đề rồi! Máy mình vào bị out ra luôn

minh tai hok duoc ban nao giup minh voi. hic

Cám ơn chủ thớt. Rất hấp dẫn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back