Tôi - Nhân viên ngân hàng...thua cả anh xe ôm!!!

1. Có đọc kỹ Topic chưa mà trả lời như thế?
2. Có thấy cái năm đăng Topic không?
3. Diễn đàn để nơi chia sẻ thông tin với nhau, và mục ở đây là chia sẻ với nhau giữa các banker. Suy nghĩ như chú thì cũng chẳng khá hơn ai đâu.
Ủa không đúng sao? Hôm nay tôi off ngồi nhà không làm gì mới lên đây xem tin tức chơi---> tôi đang rãnh. Vậy hỏi chú chứ có PGD nào mà vào cm suốt, nói không đúng thì thôi,

Vãi kêu em???

Anh lên Phó GD rồi nha chú!

Em nhìn kĩ tên anh đi, năm 2013 em còn làm nhân viên quèn mà. Cho dù em bao nhiêu tuổi mà giờ em lên PGĐ thì chỉ có PGĐ chém gió thôi.

Mà nếu em là PGĐ thật thì cũng chỉ đáng làm em út. Anh đã góp ý xây dựng cho lại còn thích thể hiện?

Em nhìn kĩ tên anh đi, năm 2013 em còn làm nhân viên quèn mà. Cho dù em bao nhiêu tuổi mà giờ em lên PGĐ thì chỉ có PGĐ chém gió thôi.

Mà nếu em là PGĐ thật thì cũng chỉ đáng làm em út. Anh đã góp ý xây dựng cho lại còn thích thể hiện?

Kakaka... ừ.. Phó GD chém gió. Cái đó nhận kakaka

Ủa không đúng sao? Hôm nay tôi off ngồi nhà không làm gì mới lên đây xem tin tức chơi---> tôi đang rãnh. Vậy hỏi chú chứ có PGD nào mà vào cm suốt, nói không đúng thì thôi,

Kakaka ... ờ... thời đại này wifi và intenet phủ sóng. Lên mạng mạng chuyện bt kakaka....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,466
Thành viên mới nhất
Blackpink Merch
Back
Bên trên