Tôi đi tìm một nửa của riêng tôi

Cái này chuẩn :))
Dạo có vẻ tâm trạng nhể, bị anh nảo bỏ rơi hay sao mà , mà cũng ghen tị với ai đó đây mà.... :D
p/s : Anh nào đấy AOF thíu gì...;))
anh phước ơi, em bị bỏ rơi thật anh ạ, anh không biết hở, anh chớ ai;));)),giờ trong lòng anh chỉ có 1 người mà ai cũng biết là ai, chỉ khổ thân em;));));))

anh phước ơi, em bị bỏ rơi thật anh ạ, anh không biết hở, anh chớ ai;));)),giờ trong lòng anh chỉ có 1 người mà ai cũng biết là ai, chỉ khổ thân em;));));))

há há, like nhiệt tình câu này bạn Thuỷ ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chắc là đang mắc bệnh tương tư đây mà, mình nhớ GS Xoay bảo người đang yêu và nhà thơ đều có 1 điểm chung là bị hâm :))

Và vẫn biết trên đời này đâu đó
Anh cũng tìm... tìm tôi như vậy
Chỉ có điều mình chưa nhận ra nhau...
Người ta nói mỗi người sinh ra là để dành cho một người mà sao trái tim tôi vẫn cứ mãi cô đơn?!!!
Tôi cũng như em đang đi tìm một nửa
Nửa quan tâm, nửa bờ vai chia sẻ
Chưa nhận ra nhau bởi chưa một con đường
Hi vọng rằng cuối đường nhận ra nhau
Hai tâm hồn không còn đơn điệu, hai tâm hồn là một như nhau.
(Ngẫu hứng, thơ củ khoai.....a c e đừng ném đá nhé.) X_X
Happy good day....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã lâu lắm r( kể từ khi the 1st love over)... mình mới có cảm giác thích 1 người, thích đến điên cuồng ... có lẽ là yêu em mất rồi.^^
Nhưng vẫn có cái gì đó anh mình chưa bước qua được. Em kiêu sa lộng lẫy, em hiền hậu nết na, một cô gái hiện đại nhưng vẫn ánh lên nét truyền thống của người con gái miền sơn cước. Anh đã-đang và sẽ bước tiếp trên con đường đến với trái tim em !:x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên