<Tình huống> Mời các bạn giao dịch viên vào trả lời nhé

ai giai quyết giúp em mấy tình huống này với ạ:
1. Sếp có việc gấp liên quan tới hoạt động của ngân hàng nhưng sếp ko có đủ tiền nên muốn mượn tại quầy GDV khoảng 10 triệu, vì gấp nên sếp ko muốn ký tá giấy tờ gì cả, chỉ muốn lấy tiền rồi đi luôn thì giả quyết như nào?
2. Hết giờ giao dịch tiền nhưng có 1 khách hàng tới và muốn giao dịch thì giao dichj viên xử lý như nào để ko mất khách hàng này

1. Sếp có việc gấp liên quan tới hoạt động của ngân hàng nhưng sếp ko có đủ tiền nên muốn mượn tại quầy GDV khoảng 10 triệu, vì gấp nên sếp ko muốn ký tá giấy tờ gì cả, chỉ muốn lấy tiền rồi đi luôn thì giả quyết như nào?
2. Hết giờ giao dịch tiền nhưng có 1 khách hàng tới và muốn giao dịch thì giao dichj viên xử lý như nào để ko mất khách hàng này

1) ko làm thì mai nhận quyết định thôi việc =)))))))
2) nếu giao dịch ko liên quan tới tiền mặt thì làm, còn liên quan thì mời qua chi nhánh nào đóng quỹ muộn :))))))))))))))

1) ko làm thì mai nhận quyết định thôi việc =)))))))
2) nếu giao dịch ko liên quan tới tiền mặt thì làm, còn liên quan thì mời qua chi nhánh nào đóng quỹ muộn :))))))))))))))
cho em hỏi là cái trường hợp 1 mình giải quyết bằng cách đồng ý cho sếp lấy tiền mà ko cần ký và chịu rủi ro đúng ko ạ? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên