Tin tuyển dụng agribank đăng ở đâu?

Chế do "Mẹ nghỉ con vào thay" thì cần những điều kiện gì ? Càng chi tiết càng tốt
Bạn nào biết giải đáp giúp mình nhé
Thanks all

Chế do "Mẹ nghỉ con vào thay" thì cần những điều kiện gì ? Càng chi tiết càng tốt
Thanks all
Mình nghe nói là cơ chế mới muốn "mẹ nghỉ con vào thay" thì mẹ phải trên 50 tuổi mới được nghỉ thì phải.

Thanks all
Chế độ phụ huynh nghỉ cho con em vào ngành tùy từng năm từng năm quy định
Thường là phụ huynh trên 30 năm công tác, tuổi đời trên 50.

Cũng như các NHTM khác Agribank thường tuyển dụng vào cuối năm:
Năm 2013:
* Có chỉ tiêu tuyển dụng mới thông báo về cho các chi nhánh nhưng đến phút chót: Không thi tuyển tập trung.
* Xét tuyển đối với các chỉ tiêu tuyển dụng bù đắp vào số lao động giảm tự nhiên trong năm: Nghỉ hưu hoặc tự nguyện nghỉ trước từ 2 năm trở lên để cho con vào.
Năm 2014:
Chưa có thông báo gì mới: nhưng với tình hình là số cha mẹ là cán bộ Agribank đến tuổi nghỉ hưu đông như quân "Nguyên", số con của họ tốt nghiệp ra trường chưa có việc làm đông như quân "Nam Hán " và được đầu tư khá tốt "Học viện NH, Đại học NH, Đại học Kinh tế, Quốc tế, vv... và số lượng tuyển mới hạn hẹp thì có thể năm nay lại tiếp tục "Không thi tuyển tập trung"

Bữa đọc cái công văn mà ko rõ cho lắm
Ko biết là yêu cầu B anh văn hay C anh văn nữa
Híc hà
Ae nào biết nhá cho em biết với

Agribank yêu cầu chuẩn ngoại ngữ không cao: B là đủ

Thanks all
Mẹ bạn phải về hưu trước tuổi 2 năm, đủ số năm công tác. Một bộ hồ sơ đầy đủ. Và bạn phải có bằng đại học đúng chuyên ngành.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên