Tín dụng cá nhân ACB và MB

Vì gần hết room tín dụng nên mới nâng ls đấy chứ, ls cao mà cả hệ thống sắp hoàn thành tăng trưởng tín dụng đk vs NH NN rồi :)
Đâu, ACB thẩm định tập rung, lấy hồ sơ về rồi đưa cho trung tâm thẩm định, ko lách nổi đâu, hồ sơ rớt của ACB thường là miếng mồi ngon cho các bank khác đấy :D
Mỗi phòng có quyền viết HS trong hạn mức được cấp mà bạn, đa số là tầm 10 tỷ đổ lại, viết xong rồi đẩy lần chờ phê duyệt thôi. HS nào vượt thẩm quyền hoặc là ngon lành giấy tờ không nhiều mới đẩy lên trung tâm làm thôi

ACB ko chơi đc vs sale ô tô (ko có hoa hồng, ls cao ngất ngưởng), nhà dự án ko có mấy (HN ko có dự án nào, HCM có vài cái), cân nhắc nha.

Đúng nè, ACB cho vay SXKD toàn tín chấp ko mà, HKD cho rút tiền mặt cao ngút trời :D

Ko biết bạn ở khu vực nào. Bên mình là một KPP ở HN nhưng chưa bao giờ làm tín chấp. Thấu chi thì có nhưng ít nhất phải dựa trên TSĐB 0, 1, 2.

Ko biết bạn ở khu vực nào. Bên mình là một KPP ở HN nhưng chưa bao giờ làm tín chấp. Thấu chi thì có nhưng ít nhất phải dựa trên TSĐB 0, 1, 2.
Mình ở HCM. Mấy DN vay bên mình dc 70% tài sản toàn qua ACB cấp 100% tài sản luôn, thậm chí còn hơn thế :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên