Tìm chỗ thực tập ngành Ngân hàng! Nhờ các Bankers giúp đỡ!

Chào anh chị trên diễn đàn, em là Tuấn học năm cuối khoa Ngân hàng - Tài chính Đại học kinh tế quốc dân. Tình hình là kì tới em phải đi thực tập mà chưa có chỗ :(( Không biết có anh chị nào giúp em giới thiệu hoặc nhận em không? Em cám ơn ạ!
ps: em không biết có post nhầm box k, nếu nhầm mong mod move chứ đừng del giùm em ạ

đúng đấy bạn ạ,chỉ còn cách bạn nhờ người quen xin dấu của ngân hàng thôi..chứ còn,vào ngân hàng,bạn cũng chả có vc j làm vc ngồi đọc tài liệu

cho mình hỏi nộp hồ sơ thực tập ở chi nhánh hoặc phòng giao dịch đc ko vậy? còn vài tháng nữa mình thực tập rồi mà ko bik chút j hết:-ss:-ss:-ss

Cố lên các em năm cuối nhé, nhớ năm ngoái giờ này chị cũng long đong đi tìm chỗ thực tập, bị đuổi từ nơi này đến nơi khác, đi xin thực tập về mà nước mắt chảy dòng dòng, cũng may sau đó chị thi đậu thực tập ở ACB nên thế là có chỗ thực tập. Vì vậy các em phải cố lên nhé, nếu thấy khó quá thì thôi để trường sắp xếp đi, về tỉnh thực tập cũng được.
Chúc may mắn !

cố lên nào :) :) :) :)

Cố lên các em năm cuối nhé, nhớ năm ngoái giờ này chị cũng long đong đi tìm chỗ thực tập, bị đuổi từ nơi này đến nơi khác, đi xin thực tập về mà nước mắt chảy dòng dòng, cũng may sau đó chị thi đậu thực tập ở ACB nên thế là có chỗ thực tập. Vì vậy các em phải cố lên nhé, nếu thấy khó quá thì thôi để trường sắp xếp đi, về tỉnh thực tập cũng được.
Chúc may mắn !
chị ơi chị có kinh nghiệm gì phỏng vấn thực tập ở acb thì chia sẻ giùm e với. E mới qua được vòng hồ sơ và cần chuẩn bị những gì vậy chị.EM cảm ơn trước :-bd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên