TPBank TienPhongBank tuyển dụng nhiều vị trí Nhân viên/Chuyên viên tại Hà Nội (T12/2012 & T01/2013)

Re: TienPhongBank tuyển dụng nhiều vị trí Nhân viên/Chuyên viên tại Hà Nội (T12/2012 & T01/2013)

Hic tự nhiên mở mail thấy ngày đi thi viết, cứ gọi là giật mình ấy ạ, mà lạ là mình k nộp vị trí KHDN :(, mà mail lại thông báo thi vị trí này, có bạn nào thì vị trí này k vậy :(

- - - Updated - - -

Haha, t còn tận 921 đây bạn ạ :))))
ặc ặc, mà mã dự tuyển của tớ mãi tận gần 800 :((... Có bạn nào mã 001, 002 nào ở đây không? Đông người thi thế này thì ... hy vọng gì giờ.. :((

tớ còn 1024 đây này hic.chắc thi cho có thui chứ đông thế chẳng hi vọng j.ma rõ xa.hic

Mình tháng 6 sang năm mới ra trường nhưng cứ liều mạng nộp thử coi.
Có anh chị nào đã từng nộp đơn như vậy chưa ạ? Ko biết có cơ hội ko nhỉ :D
Ngày còn sinh viên, mình cũng như bạn. Nộp hồ sơ vào ngân hàng Hàng hải khi vẫn đang còn là sinh viên. Và may mắn đã mỉm cười :) Mình vừa đi học và làm luận văn. Chúc bạn may mắn!

hix... mình k nộp KHDN mà cũng đc gọi đi thi , mình cũng nộp hồ sơ lâu lắm rồi..haizzz

Tớ cũng được gọi thi viết 20/1, SBD 177, hj. Có bạn nào thi vào ngày này vị trí Giao dịch viên k :)

Tớ cũng được gọi thi viết 20/1, SBD 177, hj. Có bạn nào thi vào ngày này vị trí Giao dịch viên k :)

Bạn ơi cho mình hỏi là mail có ghi những cái gì vậy, mình thấy báo vào đthoai ngày thi thui vì mail không hiểu sao mình lại ghi sai địa chỉ email. thank you bạn nhé! nên cũng không biết SBD là bn? chẳng nhẽ lại không đi thi...mà thi ởđâu thế bạn?

có ai vào được cái test online trên web của nân hàng ko nhỉ? chẳng biết ngân hàng này thi kieur gì nữa :((

tớ cũng nộp lâu lém roài từ tháng 10/2012 mà h cũng nhận đc mail đi thi vị trí GDV ngày 20/1 này đây.tớ SBD 183.mà cập rập wa nên chả bít học gì nữa.hix.có phải thi 9h30 ko b nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên