TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Mặc đẹp là ntn bạn? mình tưởng đi pv bạn nào cũng mặc đồ công sở hết
Hôm mình đi pv thì ko hẳn tất cả đều mặc đồ công sở đâu bạn. Bạn cứ mặc thế nào thấy đẹp và lịch sự thôi. Mình thấy có bạn thì mặc váy, có bạn thì mặc như đi chơi, cũng có bạn đóng nguyên bộ vest. Đấy là ở riêng chỗ này mình quan sát thấy thế.

Hihi. thanks bạn! chúc bạn sớm có việc nhé! 0 biết bao giờ mới gọi đến GDV đây. sắp tết rùi...
Hôm mình đi pv thì ko hẳn tất cả đều mặc đồ công sở đâu bạn. Bạn cứ mặc thế nào thấy đẹp và lịch sự thôi. Mình thấy có bạn thì mặc váy, có bạn thì mặc như đi chơi, cũng có bạn đóng nguyên bộ vest. Đấy là ở riêng chỗ này mình quan sát thấy thế.

Hihi. thanks bạn! chúc bạn sớm có việc nhé! 0 biết bao giờ mới gọi đến GDV đây. sắp tết rùi...
Hôm đó mình hỏi thì có nhiều bạn là ứng tuyển GDV từ đợt trc và họ gọi đi pv đợt này đấy. Còn mình lần này ko hy vọng ^^

Thế thì có thi viết 0 bạn? lần trc mình cũng nộp mà 0 thấy gọi nên lần này mình lại nộp. tiếp tục hi vọng..
Hôm đó mình hỏi thì có nhiều bạn là ứng tuyển GDV từ đợt trc và họ gọi đi pv đợt này đấy. Còn mình lần này ko hy vọng ^^

trong mẫu đơn có 2 vị trí, mình chỉ điền 1 vị trí là giao dịch viên còn bỏ trống 1 vị trí có được không nhỉ mọi người?

trong mẫu đơn có 2 vị trí, mình chỉ điền 1 vị trí là giao dịch viên còn bỏ trống 1 vị trí có được không nhỉ mọi người?
Mình nộp trực tuyến, để trống vị trí 2 thì không gửi đi được bạn ạ

Hình như chưa có bạn nào nộp GDV được gọi nhỉ, im ắng quá =)) chắc lần này gọi hết các bạn nộp đợt trước rùi. thôi thì đợt sau hi vọng lại gọi ta

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,822
Thành viên mới nhất
glassjawmerch
Back
Bên trên