TPBank TienPhongBank tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng Cá nhân tại Hà Nội, TPHCM, Đà Nẵng, Hải Phòng, Cần Th

Vớ va vớ vẩn, Bank này tuyển sinh đầu vào cho B.T.C ah mà tuyển kiểu này, đợt cũ còn chưa cho đi đào tạo đã tuyển đợt mới, anh em nên cẩn thẩn với tuyển dụng của bank này, thi sơ tuyển xong, phỏng vấn vòng 1 xong, sẽ bắt đi học tự mình bỏ tiền ra trong 3 tháng, sau đó sẽ phỏng vấn lại, nếu được thì được trả lại 1 phần tiền, nếu trượt là mất tiền, không nhỏ đâu, mình mai bắt đầu khai giảng khóa đào tạo này mà thấy tin tuyển dụng này thôi tớ tẩy chay, mai khỏi đi nữa cho mất thời gian, bực mình quá, mất bao thời gian đi thi, đi phỏng vấn T_T

Vớ va vớ vẩn, Bank này tuyển sinh đầu vào cho B.T.C ah mà tuyển kiểu này, đợt cũ còn chưa cho đi đào tạo đã tuyển đợt mới, anh em nên cẩn thẩn với tuyển dụng của bank này, thi sơ tuyển xong, phỏng vấn vòng 1 xong, sẽ bắt đi học tự mình bỏ tiền ra trong 3 tháng, sau đó sẽ phỏng vấn lại, nếu được thì được trả lại 1 phần tiền, nếu trượt là mất tiền, không nhỏ đâu, mình mai bắt đầu khai giảng khóa đào tạo này mà thấy tin tuyển dụng này thôi tớ tẩy chay, mai khỏi đi nữa cho mất thời gian, bực mình quá, mất bao thời gian đi thi, đi phỏng vấn T_T
B.T.C là gì vậy a ơi? Em muốn dự tuyển để PV thử? Thời gian từ đầu đến giờ là a mất bao nhiêu ngày rồi ?

Moi móc tiền của sinh viên mới ra trường, mồ hôi công sức của bố mẹ sinh viên.
Tẩy chay >.<

NH thì bé, có vài chi nhánh, phòng GD mà tuyển lắm thế. Đợt tuyển trc còn chưa đc bít ai đỗ, ai đi làm :-s
Mà vào web của TPB có thấy tin đăng tuyển của vị trí này đâu :-?

Hix, ngân hàng tuyển dụng mà cũng có lừa đảo nữa sao @@ , ko biết thế nào đây ???????

t ko nghĩ họ lừa đảo mà họ chỉ xảo quyệt thôi. Họ vừa đc tiếng tuyển với số lượng lớn như vậy thì mn sẽ nghĩ bank này làm ăn được, đang pt lớn mạnh thì uy tín của bank sẽ tăng cao, đây vốn dĩ cũng chỉ là 1 chiêu khác PR cho bank họ mà ko mất nhiều CP. Mặt khác, lại được lợi nếu các bạn đi đào tạo thì họ vừa đc tiền (dù thế nào cũng có 1/2 tiền cọc) vừa có sức lao động của các bạn mà ko mất tiền thuê. Lợi quá còn gì. Tớ cũng nghĩ là họ tuyển ảo thôi. Haizz HY VỌNG suy nghĩ của t là sai.

B.T.C là 1 tổ chức đào đạo về nghiệp vụ ngân hàng mà TPB liên kết,bạn cứ thi, cứ đi phỏng vấn cho có thêm kinh nghiệm, tháng 3 tháng 4 này là mùa tuyển dụng rồi, chon lựa bank có uy tín để cống hiến

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên