TPBank TienPhongBank tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng Cá nhân tại Hà Nội, TPHCM, Đà Nẵng, Hải Phòng, Cần Th

Mình đồng ý với comment trên ^^

tháng 3,4 này là mùa tuyển dụng các NH, mình sẽ đợi. Trong time này sẽ bổ sung kiến thức và tiếng anh hơn là bỏ time lo lắng + suy nghĩ về Tienphongbank :D

bonus các bạn 1 câu:" k có sự lựa chọn sai lầm, chỉ có cách sống sai lầm thôi"
dù bạn chọn như thế nào, bạn luôn đúng, nhưng sống với lựa chọn như thế nào thì bạn phải nghiêm túc ^^

p/s: dạo này sắp thành nhà văn :"> =))

B.T.C là 1 tổ chức đào đạo về nghiệp vụ ngân hàng mà TPB liên kết,bạn cứ thi, cứ đi phỏng vấn cho có thêm kinh nghiệm, tháng 3 tháng 4 này là mùa tuyển dụng rồi, chon lựa bank có uy tín để cống hiến

Đúng vậy, nên chọn đúng bank uy tín để cống hiến; tránh những kẻ xảo quyệt lợi dụng!!

t ko nghĩ họ lừa đảo mà họ chỉ xảo quyệt thôi. Họ vừa đc tiếng tuyển với số lượng lớn như vậy thì mn sẽ nghĩ bank này làm ăn được, đang pt lớn mạnh thì uy tín của bank sẽ tăng cao, đây vốn dĩ cũng chỉ là 1 chiêu khác PR cho bank họ mà ko mất nhiều CP. Mặt khác, lại được lợi nếu các bạn đi đào tạo thì họ vừa đc tiền (dù thế nào cũng có 1/2 tiền cọc) vừa có sức lao động của các bạn mà ko mất tiền thuê. Lợi quá còn gì. Tớ cũng nghĩ là họ tuyển ảo thôi. Haizz HY VỌNG suy nghĩ của t là sai.
T đang nghĩ giống bạn, hoang mang quá. Thu tiền tnay thì người lao động vừa phải bỏ sức bỏ tiền mà chưa thấy tương lai gì ở 1 tiền phong bank bé nhỏ. Phía ngân hàng thì lợi đủ đường rồi, ko dc lại tuyển mà tuyển dụng là thu tiền
o la lá....
Hết sức chú ý và ném đá...

B.T.C là CTy đào tạo về lĩnh vực ngân hàng.Mình đã từng học tại đây và đúc kết cho các bạn kinh nghiệm là Số tiền học phí trên chục triệu tại đây không xứng đáng với kiến thức thu được.Lời hứa hẹn tìm đầu ra cho các học viên cũng không thực hiện được, có chứng chỉ vẫn tự mình nộp đơn xin việc và thi tuyển như bình thường.Vì vậy bạn nào nếu muốn vào NH làm việc thì các bạn tự trau dồi kiến ngân hàng qua sách báo và học thêm tiếng Anh như vậy sẽ thi đậu NH.

B.T.C là CTy đào tạo về lĩnh vực ngân hàng.Mình đã từng học tại đây và đúc kết cho các bạn kinh nghiệm là Số tiền học phí trên chục triệu tại đây không xứng đáng với kiến thức thu được.Lời hứa hẹn tìm đầu ra cho các học viên cũng không thực hiện được, có chứng chỉ vẫn tự mình nộp đơn xin việc và thi tuyển như bình thường.Vì vậy bạn nào nếu muốn vào NH làm việc thì các bạn tự trau dồi kiến ngân hàng qua sách báo và học thêm tiếng Anh như vậy sẽ thi đậu NH.
Số tiền học phí trên chục triệu tại đây không xứng đáng với kiến thức thu được.
Lời hứa hẹn tìm đầu ra cho các học viên cũng không thực hiện được
có chứng chỉ vẫn tự mình nộp đơn xin việc và thi tuyển như bình thường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133