Tienphongbank tuyển chuyên viên thẻ tại Hà Nội [16/03]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
làm vị trí này có phải vận động mở thẻ ko bạn? hay là chỉ kiểm soát quá trình làm thẻ thui? vì ở đây mình ko thấy viết nghiệp vụ đó

ôi, sáng nay chị Xuân gọi cho mình bảo đi làm :D. mới sáng thứ 4 gọi, chiều thứ 4 phỏng vấn. mà hôm đi pv toàn các chị đã đi làm, kinh nghiệm đầy mình chứ, làm mình cứ nghĩ trượt ...như mọi khi :)). Có anh/chị/bạn nào được gọi điện chưa? Hay có ai biết thông tin cụ thể về vị trí này cũng như Tienphongbank thì share mình với. Mình mới ra trường (còn chưa biết hết điểm các môn) nên chưa có kinh nghiệm gì cả :(. Cảm ơn các anh/chị/bạn trước nha!

chuyên viên thì mình nghĩ phải có kinh nghiệm rồi chứ nhỉ, bạn còn chưa ra trường mà đã được nhận như thế chắc là có nhiều điểm nổi bật rồi. chúc mừng bạn nha, mình thì chưa có kinh nghiệm về vị trí này, cũng như ngân hàng này. :)
ôi, sáng nay chị Xuân gọi cho mình bảo đi làm :D. mới sáng thứ 4 gọi, chiều thứ 4 phỏng vấn. mà hôm đi pv toàn các chị đã đi làm, kinh nghiệm đầy mình chứ, làm mình cứ nghĩ trượt ...như mọi khi :)). Có anh/chị/bạn nào được gọi điện chưa? Hay có ai biết thông tin cụ thể về vị trí này cũng như Tienphongbank thì share mình với. Mình mới ra trường (còn chưa biết hết điểm các môn) nên chưa có kinh nghiệm gì cả :(. Cảm ơn các anh/chị/bạn trước nha!

bạn ơi hôm pvan người ta hỏi những k thế?

Sorry cả nhà e hơi lạc đề chút mọi người thông cảm giùm, hi vọng ai đó có nhu cầu. Em cần bán xe honda click màu đỏ chính chủ, đời Exceed 2010, đã chạy 7.500km Biển 36R8-9839 Thanh hóa, xe nữ đi , máy êm, tiết kiệm xăng, xe cũng có vài trầy xước. Biển số đẹp nên em không muốn bán nhưng cần tiền trả nợ cho anh trai đi học tiếp nên e mới phải bán, sau đi làm chắc p sắm e xe đạp điện sau. Giá chuẩn: 18 - 20 triệu đồng. Ai có nhu cầu thì mua hộ e hoặc giới thiệu cho bạn bè giùm e, cảm ơn cả nhà nhìu.
LH: Em tên Dung; SDT: 0913885368; 0373526523

Bạn nào đã gửi đc rồi cho mình hỏi xíu nhé. Sau khi gửi đi, có phản hồi gì để mình biết là CV đã được gửi rồi ko?

Trang này cũng thỉnh thoảng hay đơ lắm bạn ạ !
Ừa mình đang muốn vào xem xem họ có yêu cầu gì thêm ko mà ko đc haiz

---------- Post added 27-02-2012 at 04:01 PM ----------

í tự nhiên lại vào đc, cơ mà toàn yêu cầu 1-3 năm thôi các bạn ạ :-j có mỗi GDV là 0-2 năm thì lại làm ở TP HCM :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312