TPBank TienPhong Bank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Hải Phòng, Đà Nẵng, Đồng Nai (tháng 12

Anh chị nào đã thi GDV ở NH này rồi cho e xin bài test tham khảo với em search mãi ko tìm thấy bài test nào của NH TPB

mình nộp hôm 15/10 thì phải, vị trí mua sắm tập trung nhưng chưa rõ công việc cụ thể của vị trí này lắm

Bạn ở HCM hay HN thế? Bạn đã đc gọi đi phỏng vấn chưa? Mình vừa được gọi sáng mai đi phỏng vấn ở HCM. Có ai có kinh nghiệm phỏng vấn ở TPB ko chia sẻ mình với :D hơi lo lo ko biết sẽ bị hỏi gì

Mình ở HN, chưa thấy gọi j cả. Bạn thi vị trí j, hôm trc có làm bài test ko vậy?

Có bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 1 quan hệ khách hàng TPB ko giúp mình với? Đáng lẽ là thi viết rồi mới phỏng vấn chứ nhỉ, mà phòng nhân sự vừa gọi báo ngày 6/12 đi phỏng vấn là thế nào, anh chị nào đi trước chia sẻ giúp em ạ :(

Có bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 1 quan hệ khách hàng TPB ko giúp mình với? Đáng lẽ là thi viết rồi mới phỏng vấn chứ nhỉ, mà phòng nhân sự vừa gọi báo ngày 6/12 đi phỏng vấn là thế nào, anh chị nào đi trước chia sẻ giúp em ạ :(
bạn ơi bạn nộp hồ sơ có kinh nghiệm k mà đã gọi đi pv? t sv mới ra trường liệu có cơ hội k?tại ngta ghi rất rõ ràng là tối thiểu 2 năm kinh nghiệm.hik

mình mới có 7 tháng làm ngân hàng ah, mà nghĩ thôi nộp đại, ai zè cũng dc, bạn cứ nộp đi, rút kinh nghiệm những lần trước người ta ghi kinh nghiệm thế nhưng đến khi thi toàn thấy mấy bạn mới ra trường ko thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên