TPBank TienPhong Bank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Hải Phòng, Đà Nẵng, Đồng Nai (tháng 12

tienphongbank thi tuyển đỗ vòng test vào phỏng vấn lần 1 qua thì làm thử việc 2 tháng không lương xong phỏng vấn lần 2 đỗ tiếp thì mới được tuyển nhân viên chính thức.bạn mình vừa thi tuyển đợt vừa rồi chia sẻ thế đấy :(
Đang định apply, tự nhiên đọc thấy bài 2 bạn, 2 tháng ko lương, nản luôn, thôi nghỉ =;=;

tienphongbank thi tuyển đỗ vòng test vào phỏng vấn lần 1 qua thì làm thử việc 2 tháng không lương xong phỏng vấn lần 2 đỗ tiếp thì mới được tuyển nhân viên chính thức.bạn mình vừa thi tuyển đợt vừa rồi chia sẻ thế đấy :(

Ack, 2 tháng thử việc k lương, xong mới phỏng vấn lần 2, nếu trượt thì coi như tòi tói toi à, thế này thì làm j dám chuyển việc qua đây chứ :( , còn đỗ thì 2 tháng không công cũng quá 10tr nộp phía đào tạo r
Anh chị nào làm TPB thật nên xác thực thông tin cho đàn em vs, hoang mang quá :(

Thử việc 2 tháng không lương @@
Ít ra cũng phải có phụ cấp chút ít chứ
Dù sao đây cũng là những ứng viên tiềm năng, ngân hàng phải coi trọng chút chứ, cả 2 bên cần nhau chứ... Thinking :)

Trước tuyển dụng vào làm ở tiên phong một lần rồi, nói chung là cũng dễ

Bạn mình thì có kinh nghiệm 1 năm rồi nên chỉ cần phỏng vấn rồi đi làm luôn chứ ko phải thi viết

Bạn í nộp vị trí gì thế bạn, nếu ai có kinh nghiệm ngân hàng rồi thì được phỏng vấn luôn à 8->
Sao có nhiều vị trí cứ đăng tuyển hoài thế nhỉ hix hạn ứng tuyển cũ chưa hết đã thấy đăng tuyển lại với hạn mới haizzzz vị trí nào là ảo vị trí nào là cần thật đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên