TPBank TienPhong Bank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (tháng 6&7/2013)

Hu, sao ko ai trả lời:((, e muốn biết là e đã nộp gdv rùi thì có được nộp tiếp đợt này ko ạ, vì gdv e mới nộp cách đây 10 ngày thui ạ

Hu, sao ko ai trả lời:((, e muốn biết là e đã nộp gdv rùi thì có được nộp tiếp đợt này ko ạ, vì gdv e mới nộp cách đây 10 ngày thui ạ

Thoải mái đi bạn, ngân hàng này thì bạn phải trải qua chương trình đào tạo của nó, học phí đóng đâu gần 10 tr, xong pv lại, nếu okei đi làm thì đc hoàn 50%, còn rớt thì xem như bạn đóng tiền học zị thoai.

Thoải mái đi bạn, ngân hàng này thì bạn phải trải qua chương trình đào tạo của nó, học phí đóng đâu gần 10 tr, xong pv lại, nếu okei đi làm thì đc hoàn 50%, còn rớt thì xem như bạn đóng tiền học zị thoai.

Thật hay đùa đây? Qua phỏng vấn mà cũng chỉ đc hoàn lại 50% chứ ko phải 100% à? :))

Đào tạo cũng lấy tiền..vậy từ mai chẳng ai thèm học ngàh TCNH ..ở nhà kinh doanh kiếm tiền vài trăm chai là ok lọt..khỏi trình độ--

Cái lần trước ấy, m có 3 đứa bạn cùng đi thi, 1 đứa ko nộp hồ sơ mà cũng được gọi, 1 đứa ko đi thi mà vẫn có điểm, 1 đứa nộp GDV thì cho qua quan hệ khcn8-}

Các bạn muốn biết thêm về quy trình tuyển dụng của TPB thì gửi câu hỏi vào mail mình trả lời cho. mình là 1 trong những người đã và đang theo suốt khóa tuyển dụng của TPB đây. Nói qua quy trình nhé, cho các bạn khỏi cãi nhau.
Sau khi thi viết và pv pass thì các bạn sẽ phải học 1 khóa đào tạo mất học phí. chưa có kinh nghiệm j thì hp là 13tr600, kinh nghiệm dưới 1 năm học phí là 6tr100 và kn trên 1 năm là 1tr100. Học xong khóa đào tạo đó thì đều có các đợt Test tiếp và bị giao chỉ tiêu làm việc. nếu qua test và hoàn thành được chỉ tiêu kinh doanh (KPIs) thì sẽ đc vào thử việc full lương. Thử việc có chier tiêu tiếp nếu hoàn thành thì sẽ đc ký hợp đồng chính thức và hoàn trả lại 100% học phí đã đóng trước đó, Chính Tổng Giám đốc anh Nguyễn Hưng của TPB đã tuyên bố là sẽ hoàn lại 100% học phí cho các bạn đạt nên các bạn cứ yên tâm nhé. còn hỏi gì thì mail mình sẽ trả lời giúp. nhuxao@gmailcom Chúc các bạn vui vẻ!

Hị, nhưng thời gian cho test va hoan thành chỉ tiêu trước khi ky full lương La bao lâu va chỉ tiêu bao nhieu???.
Sau đó KPIs sẽ La bao nhiêu nữa???.

Noi chung là TPB cung tính trước hết rồi, chọn lấy 10 đứa rồi sau này loại đi 5. Còn đào tạo ý hả, CV chính thức làm mửa mật còn chả xong lấy đâu ra đòi đào tạo xong là làm được trong cái thời buổi này. Bạn nào có tiềm lực gia đình thì vô thôi.

Yêu cầu tuổi từ 24-35 mà kinh nghiệm 2 năm làm tín dụng... ác thế....toan LT

Nói chung cái NH này nhiều phốt lắm. Các bạn nào ko tin lời người đi trước thì cứ apply vô rồi sau này kể kinh nghiệm cho lớp đàn em theo sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất
chermerch
Back
Bên trên