TPBank TienPhong Bank tuyển dụng 50 CV/CV cao cấp QHKH Cá nhân tại Hà Nội, TPHCM, Đà Nẵng, Bình Dương, Bắc

Thị trường ngân hàng đang cực kỳ khó khăn nên Cố lên bạn nhé?? nếu bạn không ngại thì theo mình bạn hãy cố gắng làm sale một time (ANZ,OCB,VP,...) mặc dù ban đầu lương thấp nhưng có thể nó sẽ cho bạn nhiều kinh nghiệm cũng như nhiều cơ hội. Vì TPB là Bank nhỏ đang cần phát triển nên tùy đợt tuyển dụng yêu cầu sẽ khác nhau. Đợt tuyển tháng 2 mình vẫn thấy nhiều bạn tham gia CT Tienphong banker gì gì đó vẫn được nhận vào chính thức... Đừng bao giờ bỏ cuộc...!!

TPB đang cải tổ, mình thấy chế độ + lương bổng ở TPB cũng tương đối tốt:). Còn cái vụ mà 1 số đồng chí nói là qua vòng pv cuối sẽ mất 1 khoản khoảng ~ 12Tr tham gia 1 khóa đào tạo 2-3 tháng gì đó. Qua thì đc hoàn phí, trượt thì mất=)).
Còn bây giờ thì ko biết tnao. Mình nghĩ các bạn sv mới ra trg ko nên bỏ lỡ bất kỳ 1 cơ hội nào. Cái khó nó cái hay nhỉ,hè hè.

TPB đang cải tổ, mình thấy chế độ + lương bổng ở TPB cũng tương đối tốt:). Còn cái vụ mà 1 số đồng chí nói là qua vòng pv cuối sẽ mất 1 khoản khoảng ~ 12Tr tham gia 1 khóa đào tạo 2-3 tháng gì đó. Qua thì đc hoàn phí, trượt thì mất=)).
Còn bây giờ thì ko biết tnao. Mình nghĩ các bạn sv mới ra trg ko nên bỏ lỡ bất kỳ 1 cơ hội nào. Cái khó nó cái hay nhỉ,hè hè.
Đợt tháng 2 có tất cả hơn 40 bạn tham gia đào tạo và có tất cả 2 bạn ko đc nhận. Còn lại đc nhận hết và đã đc hoàn trả tiền phí nhé bạn :-bd

Đợt tháng 2 có tất cả hơn 40 bạn tham gia đào tạo và có tất cả 2 bạn ko đc nhận. Còn lại đc nhận hết và đã đc hoàn trả tiền phí nhé bạn :-bd
bạn ơi cho minh hỏi làm sao để biết được thời gian các khóa đào tạo tiếp theo của TPB, mình mới ra trường nên cũng muốn tham gia chương trình này, cảm ơn bạn

bạn ơi cho minh hỏi làm sao để biết được thời gian các khóa đào tạo tiếp theo của TPB, mình mới ra trường nên cũng muốn tham gia chương trình này, cảm ơn bạn
Chắc từ bh đợt tuyển dụng tuyển các bạn chưa có kinh nghiệm cũng sẽ đc đào tạo bạn ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên