Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

phòng mình 2 năm không tăng 1 nhân sự nào (Có tuyển nhưng lượng người đi tương đương) mà năm nay chỉ tiêu tăng lên gấp rưỡi, thưởng chả thấy đâu mà chỉ thấy tương lai mịt mù, Dư nợ mỗi cán bộ gánh trung bình đã 60-70 tỏi rồi.
Chỉ tiêu tăng gấp rưỡi năm ngoái là tăng bao nhiêu % bác? Quỹ lương VCB năm nay sẽ tăng 38% so với năm ngoái, ko biết có đủ bù để anh em chạy chỉ tiêu không.
Cơ mà VCB bị khổ cái là toàn sát tết mới đổ tiền, còn 1-2 hôm nữa đến Tết thì chả kịp làm gì, đi đổi tiền cũng ko còn tiền mà đổi nữa.

Chỉ tiêu tăng gấp rưỡi năm ngoái là tăng bao nhiêu % bác? Quỹ lương VCB năm nay sẽ tăng 38% so với năm ngoái, ko biết có đủ bù để anh em chạy chỉ tiêu không.
Cơ mà VCB bị khổ cái là toàn sát tết mới đổ tiền, còn 1-2 hôm nữa đến Tết thì chả kịp làm gì, đi đổi tiền cũng ko còn tiền mà đổi nữa.
tăng tuyệt đối năm ngoái là 300 tỏi năm nay là 500 tỏi (Riêng phòng mình). Năm 2015 cho vay ra 1300 tỏi, thu nợ 900 tỏi. Chắc năm nay khỏi nghĩ hoàn thành chỉ tiêu :v

e tưởng năm nay trc 23 bác?

BIDV nói chung âm thầm nhưng mình thấy cũng ổn.
Tết dương ngoài lương chính, thì dc thêm 1 tháng tròn chi nhánh cho + 5tr toàn hệ thống + vài trăm động viên quyết toán.
Từ tết dương đến giờ, ngoại trừ lương chính vẫn nhận thì cũng có thêm 1 tháng tròn chi nhánh bổ sung, 10tr toàn hệ thống, hnay có thêm 4tháng méo (4 tháng lương chức danh). Từ giờ đến tết âm chờ 1,5-2 tháng tròn nữa là coi như hết. K biết ra tết có thêm gì không.
Nói chung theo khối lượng công việc k quá căng thì thưởng vậy mình thấy ok.

BIDV nói chung âm thầm nhưng mình thấy cũng ổn.
Tết dương ngoài lương chính, thì dc thêm 1 tháng tròn chi nhánh cho + 5tr toàn hệ thống + vài trăm động viên quyết toán.
Từ tết dương đến giờ, ngoại trừ lương chính vẫn nhận thì cũng có thêm 1 tháng tròn chi nhánh bổ sung, 10tr toàn hệ thống, hnay có thêm 4tháng méo (4 tháng lương chức danh). Từ giờ đến tết âm chờ 1,5-2 tháng tròn nữa là coi như hết. K biết ra tết có thêm gì không.
Nói chung theo khối lượng công việc k quá căng thì thưởng vậy mình thấy ok.
bidv thưởng kinh thật

bidv thưởng kinh thật

Bên này có cái mác LNTT lớn nhất hệ thống năm 2015 nên nhiều người cũng tưởng BIDV thưởng kinh lắm. Nhiều đứa bạn bên VCB gọi qua chúc mừng, bảo tết năm nay BIDV nóng luôn chứ không phải ấm =))). Nhưng tính ra VCB thưởng mới khủng do quỹ thu nhập tính trên lợi nhuận trước trích DPRR. Mà quỹ DPRR của VCB là lớn nhất hệ thống rồi, chưa kể BIDV sau sáp nhập có đến gần 24000 lao động nên thu nhập bình quân đầu người không cao đâu. Mức thưởng năm nay cũng bình thường thôi, không có gì gọi là quá cao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên