Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

Chi nhánh em thấy bảo chỉ được 1 tháng toàn hàng. Ngoài ra, chi nhánh không được chi thưởng thêm. Buồn lắm rồi.

Ngày 15 là ngày đổ lương bình thường mà.
Cái mình nói là 1 tháng thưởng cơ, các bạn Chi nhánh khác vào confirm giúp mình xem nào. SGD hay mấy chi nhánh ở HN đều có rồi mà. Ngoài cái ý ra thì chi nhánh đặc biệt mỗi ng dc thêm 3 củ thì đúng rồi.
5 tháng đâu chưa thấy chỉ thấy chỉ tiêu năm tới = 150% năm 2015 ! :(

MB thật quá tệ, chính xác 1 tháng. Cả năm cày như con trâu để rồi cuối năm thế này đây, thôi qua năm tìm nơi khác vậy, chờ đợi 1 sự đổi mới từ MB chắc rụng răng mất, bóc lột ko ai bằng mà đãi ngộ cũng ko bằng ai

MB thật quá tệ, chính xác 1 tháng. Cả năm cày như con trâu để rồi cuối năm thế này đây, thôi qua năm tìm nơi khác vậy, chờ đợi 1 sự đổi mới từ MB chắc rụng răng mất, bóc lột ko ai bằng mà đãi ngộ cũng ko bằng ai

Chỉnh sửa lần cuối:
Dù chi nhánh đã nhận được email nhưng mình vẫn ko tin có chuyện chỉ được 1 tháng đâu. Nếu 1 tháng thật năm sau chắc ko còn ai gắn bó hay cống hiến gì nữa
Các bác còn có công văn, vcb bọn em từ xưa đến nay toàn hóng tin truyền mồm, tuyệt nhiên k bao h thấy mặt cái cv như thế nào. Cũng khối lần bị đồn như lời rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên