Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

có gì đâu khó mà cần điều tra,xem tn của nhân viên là biết thôi,trong tuần này đã đổ 1 tháng rồi,1 2 tuần sau sẽ đổ 3 tháng và sau tết thêm 1 tháng,còn có thêm khoản nữa nếu CN làm tốt,rồi CN có thưởng thêm riêng thì tùy.tui nv mới ngậm ngùi chưa có gì nhìu thôi.
Mà nhà báo viết quá thì ngta cũng đâu đc j mà bạn phải thắc mắc nghi ngờ.
5 tháng thì nhiều nơi có nhưng không phải 5 tháng theo kiểu x lương trung bình của hệ thống bạn à.

đúng là x 18,5 thì quá thật,mà phận nv nên chỉ bik x 5 của nv thôi.
Nói chung là Tết dương 3 chục củ, Tết âm 50-60 chục củ, thêm lương tháng 1 nữa cộng lại là 9 chục củ, mấy tháng lương thì kệ mấy tháng lương. Bây h mình cũng bị loạn không biết lúc nào là tháng V1, lúc nào là tháng V2, tùm lum hết cả.

Nói chung là Tết dương 3 chục củ, Tết âm 50-60 chục củ, thêm lương tháng 1 nữa cộng lại là 9 chục củ, mấy tháng lương thì kệ mấy tháng lương. Bây h mình cũng bị loạn không biết lúc nào là tháng V1, lúc nào là tháng V2, tùm lum hết cả.
Áp lực chắc cũng tính bằng 90 củ x n lần :D
Bên em tết âm ko có đồng nào, được cái mỗi ngày vào rung đùi đọc báo , 7h30 vào bấm vân tay rồi đi ăn sáng, cà phê, trưa về ăn cơm, chiều 1h vào, 5h về
Làm nhiều thì lương cao thưởng khủng :p

V1 thì nv mới có đc trọn ko bác ? hay vẫn tỉ lệ theo số tháng ? số tháng có tính tháng thử việc ko ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên