Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

Full này chỉ đúng với lương kinh doanh thôi, còn các khoản chi bổ sung khác vẫn tính theo số tháng làm việc trong nam.

Như vậy, giả sử mình bắt đầu được ký hợp đồng chính thức vào tháng 11/2015. Nếu HO được thưởng tết 5 tháng thì mình được thưởng khoảng nhiêu? :)
Cám ơn 2 bạn đã chia sẻ!

Như vậy, giả sử mình bắt đầu được ký hợp đồng chính thức vào tháng 11/2015. Nếu HO được thưởng tết 5 tháng thì mình được thưởng khoảng nhiêu? :)
Cám ơn 2 bạn đã chia sẻ!
Ví dụ thế này cho tiện, ví dụ toàn hàng chi bổ sung 1 tháng chức danh cho tết dương, nếu bạn làm full 1 năm thì được tròn một tháng, nếu bạn làm 8 tháng trong 1 năm thì sẽ là 2/3 của tháng chức danh. Vậy thui. Còn nếu là quyết toán lương kinh doanh thì bạn sẽ ít hơn các người đã full LKD

Bên Cn em thì có chút ít động tĩnh rồi bác. Cũng kha khá so với các NH khác, nhưng vẫn thòm thèm. Mưa vẫn chưa đủ ướt đất. Bên Sở 2 thì em thấy chưa động tĩnh gì thặc @@

Bên mình thì cũng có nhưng gần Tết mới chi. Vả lại bên này Tết Dương chi cũng mạnh tay nên Tết âm sẽ ít hơn. Mình chỉ đang hóng các bác ở Hàng Vôi thôi.

Em là em cũng nghi lắm :v. Yêu cầu mod điều tra lại :))
có gì đâu khó mà cần điều tra,xem tn của nhân viên là biết thôi,trong tuần này đã đổ 1 tháng rồi,1 2 tuần sau sẽ đổ 3 tháng và sau tết thêm 1 tháng,còn có thêm khoản nữa nếu CN làm tốt,rồi CN có thưởng thêm riêng thì tùy.tui nv mới ngậm ngùi chưa có gì nhìu thôi.
Mà nhà báo viết quá thì ngta cũng đâu đc j mà bạn phải thắc mắc nghi ngờ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên