Thưởng 6 tháng đầu năm 2016

VCB 4 tháng đầu năm ấm áp, nhưng tháng 5 đói mốc mồm. Cuối tháng 6 này lại rực rỡ. T7 chắc có tiền nghỉ mát nên tàm tạm. T8 đói mốc mồm. T9 có 2/9 chắc cũng tàm tạm. T10 quyết toán quý III hi vọng ok. T 11 đói mốc mồm. T12 có tiền tết Dương nên chắc lại ấm áp.

VCB 4 tháng đầu năm ấm áp, nhưng tháng 5 đói mốc mồm. Cuối tháng 6 này lại rực rỡ. T7 chắc có tiền nghỉ mát nên tàm tạm. T8 đói mốc mồm. T9 có 2/9 chắc cũng tàm tạm. T10 quyết toán quý III hi vọng ok. T 11 đói mốc mồm. T12 có tiền tết Dương nên chắc lại ấm áp.
the nay thi hong het cai mom :)))

Tháng 4 cứ tưởng mưa to gió lớn, ai dè đc mỗi cơn mưa lất phất:'(

Em ở HO. 1/4 em dc double kill. Cuối tháng dc 1 tháng lương. Thêm lương tháng 4 nữa cũng dc 30 củ. Em thấy thế ấm rùi bác ơi :)

Từ hồi vào bank tới giờ chưa thấy được thưởng 6 tháng đầu năm bao giờ cả, hự hự!

Nghe bảo TPB mình cũng vượt kế hoạch mà ko biết có màu mè j ko. Nhưng tốt nhất là ko nên đợi chờ vì "đợi chờ là ... Mất hút" ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên