Thư viết gửi tôi 5 năm sau

hi, thế e thích bắt nạt như thế nào :D

hihi. Nói thế thôi. Chứ em nói riêng và con gái nói chung, có ai muốn bắt nạt người iu mình để làm gì cơ chứ

Chỉ hi vọng là tìm được 1 người tốt, iu và quan tâm mình, cũng là có người để mình quan tâm.

Chỉ cần ít ỏi thế thôi. Có nhiều đâu cơ chứ.

Ah quên, còn phải lãng mạn tí chứ. Ít nhất ngày 20/10, 08/03, 14/02, sinh nhật mình cũng phải được tặng bó hoa cho nó đỡ tủi thân với bạn bè nữa chứ

ah, còn nữa, là phải nhường mình mỗi khi tranh luận nữa, dù biết là mình sai, nhưng cũng cứ thích như thế đấy

Còn nữa chứ, là khi lấy về đôi khi cũng biết nấu cơm cùng vợ, làm việc nhà cùng vợ nữa.

Hihi. Em chỉ cần mấy cái việ nhỏ nhoi thế thui bác ạ. Có ai mong muốn để mà phải bắt nạt đâu ạ. hehe

5 năm trước?
Giống như 1 thế giới khác hoàn toàn với bây giờ....
Giờ này 5 năm trước, trong cái tiết trời dễ chịu thế này thì 1 là đang lượn phố, 2 là đang hóng gió ở ban công ktx rồi...Bây giờ thì đang ngồi đây, đối mặt với cái máy tính, xung quanh là 1 đống giấy lộn xộn @@
5 năm trước, ăn với chơi là chủ yếu, học là ít...giờ phần lớn thời gian đi làm, nhiều hơn chút là học, cuối cùng là chơi...tất cả cũng chỉ vì một tương lai tương sáng hơn...
5 năm trước, không phải lo kiếm xiền, mua gì, tiêu gì, đã có mẹ cho xiền...giờ, không những phải tự lo cho bản thân, còn phải lo quà cáp cho người nhà mỗi dịp lễ tết...
5 năm trước và bây giờ...sao mà khác nhau đến thế...
Vậy là tốt rồi mà. Làm ra tiền, thích tiêu gì thì tiêu, chả phụ thuộc vào ai.

Lại nói đến " eggs- chickens problem " thì theo bác tuanthnv thì cái gì có trước vậy?
Đơn giản có trước phức tạp có sau;)
Phức tạp hoá vấn đề đơn giản thì giản đơn (dễ):cool::cool:
Đơn giản hoá vấn đề phức tạp thì rất phức tạp (khó):D:D:D
Viết đến đấy thôi bạn có hiểu câu trả lời ko o_O:p:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

5 năm trước?
Giống như 1 thế giới khác hoàn toàn với bây giờ....
Giờ này 5 năm trước, trong cái tiết trời dễ chịu thế này thì 1 là đang lượn phố, 2 là đang hóng gió ở ban công ktx rồi...Bây giờ thì đang ngồi đây, đối mặt với cái máy tính, xung quanh là 1 đống giấy lộn xộn @@
5 năm trước, ăn với chơi là chủ yếu, học là ít...giờ phần lớn thời gian đi làm, nhiều hơn chút là học, cuối cùng là chơi...tất cả cũng chỉ vì một tương lai tương sáng hơn...
5 năm trước, không phải lo kiếm xiền, mua gì, tiêu gì, đã có mẹ cho xiền...giờ, không những phải tự lo cho bản thân, còn phải lo quà cáp cho người nhà mỗi dịp lễ tết...
5 năm trước và bây giờ...sao mà khác nhau đến thế...
5 năm sau có thể khác nhiều hơn nữa:)

hihi. Nói thế thôi. Chứ em nói riêng và con gái nói chung, có ai muốn bắt nạt người iu mình để làm gì cơ chứ

Chỉ hi vọng là tìm được 1 người tốt, iu và quan tâm mình, cũng là có người để mình quan tâm.

Chỉ cần ít ỏi thế thôi. Có nhiều đâu cơ chứ.

Ah quên, còn phải lãng mạn tí chứ. Ít nhất ngày 20/10, 08/03, 14/02, sinh nhật mình cũng phải được tặng bó hoa cho nó đỡ tủi thân với bạn bè nữa chứ

ah, còn nữa, là phải nhường mình mỗi khi tranh luận nữa, dù biết là mình sai, nhưng cũng cứ thích như thế đấy

Còn nữa chứ, là khi lấy về đôi khi cũng biết nấu cơm cùng vợ, làm việc nhà cùng vợ nữa.

Hihi. Em chỉ cần mấy cái việ nhỏ nhoi thế thui bác ạ. Có ai mong muốn để mà phải bắt nạt đâu ạ. hehe
con trai thì nhiều thằng thà bị con gái đấm còn hơn phải nấu cơm, rửa bát e ạ =))

con trai thì nhiều thằng thà bị con gái đấm còn hơn phải nấu cơm, rửa bát e ạ =))
Con trai nào mà như anh Smart nói thì là con trai hư rồi. hehe. CHắc anh smart cũng thế đúng không, nên mới bụng ta suy ra bụng người như thế chứ nhỉ. hihihih

Sao phải khổ thế, cách làm tốt nhất là chọn đúng thời điểm mà làm(biết làm mọi thứ chứ ko nhất thiết là làm mọi viêc) :D
Mà ai bắt lúc nào cũng phải rửa bát quét nhà đâu an tuanthnv nhỉ? hihihi

Mà em nhớ không nhầm là hôm trước anh bảo giới thiệu cho em ai cơ mà anh nhỉ? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên