Thư viết gửi tôi 5 năm sau

5 năm sau chắc mình đã vô khuôn khổ rồi :oops:
Bố mẹ và người ấy nói chỉ cho mình tự do bay nhảy vài năm nữa thôi rồi phải rèn cho vào khuôn phép, để lâu hư o_O
Thôi kệ, cứ lạc quan lên, hi vọng 5 năm sau sẽ có đạt được kha khá thứ cần làm và muốn làm.
vao khuon phep la sao a?
anh dang tinh nhay sang ngan hang nao the?

Không nhảy việc bạn ạ, ý của mọi người là mình còn ham chơi lắm. Do đó phải rèn cho mình trưởng thành hơn để sau này gánh vác việc gia đình ý mà.
minh con tre, ham choi la binh thuong. Anh da 27 tuoi chua? em thay moi nguoi noi con trai phai tu 27 tuoi tro len moi nen lay vo. Lay som qua khong nen :D
em chua ra truong, nam 2015 moi ra truong, nhung vao ub nghe ngong tinh hinh truoc. Nam sau cung tinh thi vao 1 so ngan hang nhu MB, VCB, Vietin va ca BIDV nua. :D thi cho vui, dang tich cuc on luyen day :D

minh con tre, ham choi la binh thuong. Anh da 27 tuoi chua? em thay moi nguoi noi con trai phai tu 27 tuoi tro len moi nen lay vo. Lay som qua khong nen :D
em chua ra truong, nam 2015 moi ra truong, nhung vao ub nghe ngong tinh hinh truoc. Nam sau cung tinh thi vao 1 so ngan hang nhu MB, VCB, Vietin va ca BIDV nua. :D thi cho vui, dang tich cuc on luyen day :D

Mình U27 nhé. 27 tuổi mà lập gia đình thì mình thấy vẫn sớm, mình muốn 30 cơ.

Mình U27 nhé. 27 tuổi mà lập gia đình thì mình thấy vẫn sớm, mình muốn 30 cơ.
30 thi ban be em noi "it is too late" :D
ban gai minh phai nho hon 4-5 tuoi thi 30 moi lay duoc. Chu minh 30 thi ban gai cung 29, 30 roi,sinh em be khong tot lam.
Con lay ban gai nho hon 4-5 tuoi mat cong nguoi ta noi trau gia thich gam co non =)))
27, 28 lay la vua roi anh :D

5 năm sau chắc mình đã vô khuôn khổ rồi :oops:
Bố mẹ và người ấy nói chỉ cho mình tự do bay nhảy vài năm nữa thôi rồi phải rèn cho vào khuôn phép, để lâu hư o_O
Thôi kệ, cứ lạc quan lên, hi vọng 5 năm sau sẽ có đạt được kha khá thứ cần làm và muốn làm.
Hơ hơ, em thấy đúng đấy.

Chúc anh đạt được nhiều hơn những gì anh muốn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên