Thư cảm ơn từ Uber trúng tuyển VIB theo chương trình tuyển dụng trên UB

Hôm nay, BQT đã nhận được thư phản hồi từ một Uber đã đỗ VIB trong chương trình tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng được tổ chức, review trực tiếp trên UB.
Tôi xin mạn phép thay mặt tác giả bức thư trích đăng tại đây để các bạn cùng đọc và coi đây như một động lực để cùng nhau phấn đấu, cùng nhau học tập :)

Thay mặt BQT, tôi Chúc mừng bạn đã có được những thành công đầu tiên. Con đường phía trước còn dài, lắm chông gai, tuy nhiên, với bản lĩnh và kiến thức của mình, cá nhân tôi tin tưởng rằng bạn sẽ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa :)

P/s: Hi vọng, trong thời gian tới, chúng tôi nhận được nhiều hơn nữa những tin vui :)

Mình nộp Hồ sơ VIB Việt Trì mà mãi chả thấy gọi đi thi viết gì cả. Hic. Sốt ruột quá

Để chào mừng thành công của bạn ấy, tớ rất hy vọng bạn ấy sẽ khởi xướng cho vụ off "cafe cuối tuần" lần thứ 2 :D nhà ta ai đồng ý :D giơ tay ;))

Nãy giờ làm cái đề thi giờ mới thấy. Chúc mừng bạn nhé. :D

Mình cũng học K10 NH đây, mong sớm có ngày được như bạn :p

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Để chào mừng thành công của bạn ấy, tớ rất hy vọng bạn ấy sẽ khởi xướng cho vụ off "cafe cuối tuần" lần thứ 2 :D nhà ta ai đồng ý :D giơ tay ;))

+1. Tớ giơ 2 tay nhé

Chúc mừng Đức nhé;)
Làm việc tốt nhé :-bd

@Mr.Hưng: Sao em gửi e-mail nhờ anh review CV mà không thấy phản hồi gì ạ?:(

Chúc mừng Đức nhé;)
Làm việc tốt nhé :-bd

@Mr.Hưng: Sao em gửi e-mail nhờ anh review CV mà không thấy phản hồi gì ạ?:(
Do đang là đợt cao điểm hoạt động của NH nên a chưa có thời gian để review hết (tiến độ chậm). Trong tuần này tất cả CV tồn đọng được review hết nhé.
Xem thông báo tại đây: http://ub.com.vn/threads/365-Chuong...h-vien-U-amp-Bank-Forum?goto=newpost#post3595

chúc mừng bạn nhé! thật tốt và thành công nhé bạn. @_<
Ai cũng giỏi vậy nè! Ngưỡng mộ quá!!!!

mình đang thắc mắc là phần yêu cầu kinh nghiệm bạn nói như thế nào :((
sao chỗ nào cũng yêu cầu kinh nghiệm hết vậy huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546