Thông tin về đợt tuyển dụng tập trung của Agribank 2013

Các anh, chị cho em hỏi, nghe bảo năm này Agribank tuyển dụng tập trung vào tháng 10 nhưng mà em không rõ là nó vào đầu tháng hay cuối tháng.

Anh, chị nào biết thông tin gì không? Giúp em với. Gia đình em có việc lớn vào tháng 10 mà giờ em chưa biết lịch để sắp xếp. Mọi người giúp em với ạ.

Em cảm ơn.

Có chỉ tiêu rồi đấy, chuẩn bị hồ sơ đi, 10/11 đi nộp là vừa, năm nay cũng như năm ngoái chỉ nhận hồ sơ có 1 ngày thôi, ai chậm chân là năm sau không có cơ hội đâu.

Có chỉ tiêu rồi đấy, chuẩn bị hồ sơ đi, 10/11 đi nộp là vừa, năm nay cũng như năm ngoái chỉ nhận hồ sơ có 1 ngày thôi, ai chậm chân là năm sau không có cơ hội đâu.
Bạn xem chỉ tiêu ở đâu vậy bạn? Chi Nhánh Long An có tuyển không bạn..

Bạn xem chỉ tiêu ở đâu vậy bạn? Chi Nhánh Long An có tuyển không bạn..

Cụ thể các tỉnh khác thì tớ không biết, nhưng mà năm nay tỉnh tớ có chỉ tiêu. Mấy bữa nữa có thông báo trên mạng thôi mà, có gì phải sốt ruột. Nó tuyển có cae năm 2013 lẫn 2014 luôn, có nghĩa là năm sau không tuyển nữa.

Cụ thể các tỉnh khác thì tớ không biết, nhưng mà năm nay tỉnh tớ có chỉ tiêu. Mấy bữa nữa có thông báo trên mạng thôi mà, có gì phải sốt ruột. Nó tuyển có cae năm 2013 lẫn 2014 luôn, có nghĩa là năm sau không tuyển nữa.

Thời hạn nộp bạn biết rõ không?

bạn ơi cho mình hỏi xíu, văn bản này có công bố ở đâu za...hjx, chứ ko công bố rộng rãi làm sao mình biết mà đi nộp ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên