Thông tin về đợt tuyển dụng tập trung của Agribank 2013

Các anh, chị cho em hỏi, nghe bảo năm này Agribank tuyển dụng tập trung vào tháng 10 nhưng mà em không rõ là nó vào đầu tháng hay cuối tháng.

Anh, chị nào biết thông tin gì không? Giúp em với. Gia đình em có việc lớn vào tháng 10 mà giờ em chưa biết lịch để sắp xếp. Mọi người giúp em với ạ.

Em cảm ơn.

Agribank Tiền Giang làm ăn khá tốt.Chắc là có tuyển dụng. Chỉ tiêu có rồi đó, bạn hỏi bên Nhân sự chắc họ nói.

Năm nay các chi nhánh ở hà noi và tp hcm ko tuyển nữa! Chỉ những chi nhánh tỉnh thiếu nhân sự trên 10'người thì dc phép tuyển thui! Ưu tiên cán bộ ở tp chuyển công tác về tỉnh làm. Nvay chỉ tiêu tuyển dụng rất chi là ít

- - - Updated - - -

Còn dưới 10 người thì hình như là xét tuyển hay sao mình đọc van bản ko kĩ lắm! Mà có trường hợp ưu tiên cho ứng viên tốt nghiệp loại xuất sắc các trường có trong danh sách: đh quốc gia, kte, ngân hàng... Thì dc tuyển thẳng ko cần thi đâu!

Thế là những chi nhánh nào tuyển dưới 10 người thì chi nhánh đấy sẽ xét tuyển chứ không phải thi tập trung như 2 năm vừa rồi ak?

Agribank có thông báo tuyển dụng chưa vậy mọi người, F5 liên tục mà không thấy tin tức gì hết...

theo thông tin nội bộ thì tỉnh mình chỉ có nội bộ bik và k nhận hồ sơ ở hoài nữa. kết danh sách lun rùi

Bạn ở tỉnh nào vậy?

Yên tâm chờ đi Phải sang tháng 10 bạn ạ.

Agribank có thông báo tuyển dụng chưa vậy mọi người, F5 liên tục mà không thấy tin tức gì hết...

Cứ yên tâm chờ đi, Agribank chỉ xét tuyển trong phạm vi chỉ tiêu tuyển bù vào số lao đ65ng nghỉ việc thôi, tuyển mới phải thi tập trung nên vẫn còn cơ hội nhé, tuy rằng rất mỏng manh: mấy chục em nộp hồ sơ thì chọn 6 em vào thi, 6 em vào thi 5 em rớt, cứ thế mà nhân lên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên