Thông tin cho những ai thi Techcombank

More threads by phạm văn thi

Emma287

Thành viên mới
Có ai biết gì về nội dung bài Test ko? chia sẻ chút ít cho mình với :oops::oops::oops:

mjmoza_7690

Say Hi and Smile :)
Hồi trc ở CN mình có mấy bạn thực địa GDV --> GDV có thực địa, vụ chuyển qua chuyển lại như trên thì mình không rõ lắm, mình k còn làm việc ở TCB từ cuối tháng 2 rồi, nên jo chịu mấy thông tin TD này nọ ấy. Nhưng thg có nhu cầu về GDV thì mới đăng tuyển, bị chuyển qua có lẽ là do các sếp thấy các bạn ấy hợp RBO hoặc RM hơn (hoặc do 2 vị trí kia thiếu người hơn) thôi :)

Nguyễn Trâm

Thành viên mới
Mới đi về, vô lúc 8h thì tới 10h mới bắt đầu làm bài test 40 câu IQ trong 50p, ko có phỏng vấn, 2h đầu là ngồi đợi cho zô đủ rồi 2 ac bên nhân sự thuyết trình về chương trình tuyền dụng tập trung đợt này, thông tin về quy trình tuyển dụng, thông tin cái cam kết được kí trước khi bắt đầu đào tạo (khi qua hết các vòng phỏng vấn). Có vậy thôi, ai qua vòng test này thì tới là phỏng vấn nhóm

@All: bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn nhóm thì chia sẻ với nha. Thks

pukxitjn

Thành viên
Mới đi về, vô lúc 8h thì tới 10h mới bắt đầu làm bài test 40 câu IQ trong 50p, ko có phỏng vấn, 2h đầu là ngồi đợi cho zô đủ rồi 2 ac bên nhân sự thuyết trình về chương trình tuyền dụng tập trung đợt này, thông tin về quy trình tuyển dụng, thông tin cái cam kết được kí trước khi bắt đầu đào tạo (khi qua hết các vòng phỏng vấn). Có vậy thôi, ai qua vòng test này thì tới là phỏng vấn nhóm

@All: bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn nhóm thì chia sẻ với nha. Thks
Iq vs eq là những gì thế b, có kq luôn à

builanquyen

Thành viên mới
Cho e hỏi phỏng vấn vòng cuối vị trí GDV thì sẽ có những câu hỏi nghiệp vụ hoặc tình huống như thế nào ạ? lần đầu đi xin việc nên e vẫn run lắm ạ :(