Thông báo: Thi tuyển “Thực tập viên tiềm năng Sacombank năm 2013” Khu vực Hà Nội

tớ thấy anh Thái bảo hnay thi thì mai sẽ có kết quả luôn thôi, thứ 2 là bắt đầu phỏng vấn rồi

tớ vừa thi ca 1 sáng nay, hình như danh sách phỏng vấn đấy là kết quả của ngày test hôm qua mà, 252 lấy 60

ko phải kết quả của ngày hôm qua đâu, đó mới là bên Chi nhánh Sacombank Thủ Đô, còn CN SACOM Thăng Long và CN Hà Nội nữa các cậu à, tiếp tục đợi đi!

ko phải đâu bạn ơi, tất cả đều phỏng vấn ở chi nhánh Thủ Đô, sau mới phân ra, làm j đã phân ra các chi nhánh khi chưa pv xong chứ :)), các anh tuyển dụng sacom nói thế đấy

Thấy có cả mấy bạn ở ca 5 buổi chiều, nhưng ca 6 thì tạch hết T_T.
Nhìn cái danh sách thấy toàn bộ CVKHCN đều là nữ nên biết là mình tạch rồi.. Khỏi phải tìm tên =.=

Đáng lẽ nên đợi khi nào xong, thì hãy công bố, chứ thế này hoang mang tinh thần đồng đội lắm, nhất là đồng chí nào chư thi,

Sao KHCN k có lấy 1 mống con trai nào thế, hay hôm qua toàn con gái đi test vị trí này. Sáng nay ca 1 toàn con trai KHCN. Lấy 25% cũng ác phết nhỉ, chắc trên 80/100 điểm mới đậu. Hi vọng vào sự may mắn :D

Back
Bên trên