Thông báo của BIDV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ thấy bạn đấy có tinh thần cung cấp thông tin cho mọi người cũng hay đấy chứ, nhưng tại chưa kiểm duyệt thông tin, hay nghe anh nào chém gió tưởng thật nên mới, suy nghĩ chưa kĩ lắm. Nhưng mọi người biết không tưởng thật thì trách bạn đấy làm gì, coi như đấy là chuyện phiếm qua thôi.
con nhỏ tungoanh này đi khắp các diễn đàn tuyển dụng nh phát biểu linh tinh.
đang lúc thi mệt mỏi, lo lắng.
đừng nên đi phao tin đồn nhảm làm mất thời gian của mọi người nữa vì mấy cái tin nhảm nhí thế này.
để mọi ng tập trung ôn thi và chờ đợi kq v1.

nếu cô ở ko, ko có việc gì làm thì ngồi chơi đi.hay chí ít cũng k để ng khác phân tâm.
nếu có chủ diễn đàn ở đây mình muốn y/c dẹp ngay những topic nhảm nhí vớ vẩn như v.

Tớ thấy bạn đấy có tinh thần cung cấp thông tin cho mọi người cũng hay đấy chứ, nhưng tại chưa kiểm duyệt thông tin, hay nghe anh nào chém gió tưởng thật nên mới, suy nghĩ chưa kĩ lắm. Nhưng mọi người biết không tưởng thật thì trách bạn đấy làm gì, coi như đấy là chuyện phiếm qua thôi.

Haiz, nếu đưa tin nhằm mục đích chia sẻ thì tốt chứ tung tin để câu like và câu comment kiếm tín dụng thì không hay chút nào. chẳng biết thực hư ra sao, nhưng mọi người thì đang rối mà anh nhân viên của BIDV (hwangle) thì bực bội. Mà bạn ấy lại đang gây sóng bên topic http://ub.com.vn/threads/140182-Ket-qua-vong-loai-ho-so-Vietcombank.html?p=453261 kìa :-< toàn tin đâu đâu =.="

Nếu thế thì sang năm mình cũng ham hố BIDV, nhưng thànht hật thì mình thích BIDV ở cái khoản rút tiền :) nhiều cây

Chủ topic khéo bị ăn quả lừa rồi :))
Vào đến Quảng Bình xong thì thí sinh cũng lăn quay ngất hết @@ thi thố gì nữa.
Mình mới chỉ nghe nói thi công chức ngành Bảo Hiểm là thi ở Nghệ An thôi =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings