Thi viết vào ngân hàng Vietinbank cần lưu ý những điều gì?

Em vừa nhận được thông báo sáng chủ nhật này đi thi viết ở Vietin bank. Thấy có tí hồi hộp vì chưa thi vào bank này bao giờ. Bác nào có kinh nghiệm thi viết thì chỉ bảo cho e với. Thấy bảo sẽ có thi English, logic và nghiệp vụ. Em ứng tuyển vào vị trí Chuyên viên phát triển sản phẩm phòng KH cá nhân thì ko biết phải ôn thi nghiệp vụ gì bây giờ. Thời gian có hạn mà kỳ thi sắp đến gần. Bác nào biết nên ôn thi cái gì thì chỉ bảo em với. Em cảm ơn nhiều ạ :D

A từng thi tín dụng nên chú hỏi về phát triển sản phẩm thì a chịu rồi...

Hx, em thì apply vào vị trí Quản lý rủi ro hoạt động (chưa kinh nghiệm, nhưng phù hợp chuyên ngành đã học ạ) nhưng ko biết nên bắt đầu ôn thi từ đâu và như thế nào bi h ạ??? Các bậc tiền bối giúp em với :D:D:D

Em cũng nhận được mail sáng nay, em thi Nhân viên phân tích tài chính phòng Quản lý chi nhánh thông tin, hình như mới có thi tuyển cho nhân viên ở vị trí này phòng nay hay sao ý nhở :( Em không rõ lắm, bác nào có kinh nghiệm về cái món này chia sẻ phát. Em cám ơn.

Tớ cũng thi chuyên viên PTSP KHCN nè. Sáng giờ hỏi tùm lum mà không có ai biết. Vì chức danh này chỉ có ở trụ sở chính nên các chi nhánh, PGD đều không có thông tin và tài liệu, hix. Mà t nghe nói English và Logic chỉ lấy điểm điều kiện có đúng ko nhỉ?

Tơ thi chuyên viên kinh doanh hàng hóa tớ nghĩ đợt này trung 1 đề hết ngồi lẫn lộn thế này mà hic tớ ko biết của tớ thì thi j đây

Em cũng nhận được mail sáng nay, em thi Nhân viên phân tích tài chính phòng Quản lý chi nhánh thông tin, hình như mới có thi tuyển cho nhân viên ở vị trí này phòng nay hay sao ý nhở :( Em không rõ lắm, bác nào có kinh nghiệm về cái món này chia sẻ phát. Em cám ơn.

mình thì ko nhận được mail nhưng cũng thấy có tên trong danh sách, mình đi thi mà chả biết thi cái gì, ôn ra sao, nan giải đây

Mình thi vị trí kế toán tại phòng thanh toán vnd, mà thấy tỉ lệ chọi cao ngất ngưởng:((.bạn nào đã từng thi vietinbank thì chia sẻ ít kinh nghiệm nhé, đây là lần đầu tiên mình thi bank này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên