Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

ACB của a là ngon rồi :D, mà a ơi, test xong có vào PV luôn ko vậy ?
Trời ơi em làm anh ngại quá, đã kí offer đâu mà "của anh". Chưa kể là em đủ hồ sơ nên kể cả đỗ cũng chưa có kq mà. Ko rõ đợt này ntn nhưng bạn anh thi đợt nọ thì test xong ko pv ngay. À, có 1 điều pv ở Tech có pv nhóm nhé :D

sáng mai các bạn thi mấy giờ vậy, tui đăng kí GDV mai thi luc 8h ở TDT nè, có di thi chung giờ không hẹn lên cho vui

Trời ơi em làm anh ngại quá, đã kí offer đâu mà "của anh". Chưa kể là em đủ hồ sơ nên kể cả đỗ cũng chưa có kq mà. Ko rõ đợt này ntn nhưng bạn anh thi đợt nọ thì test xong ko pv ngay. À, có 1 điều pv ở Tech có pv nhóm nhé :D
e sợ pv ngay thì phải ăn mặc đẹp 1 tí ấy mà, vì đi test e mặc như đi chơi :D

chưa biết rõ tech thi tuyển như nào anh nhỉ, a biết đề của tech thế nào ko

Anh K12 à anh ơi :3, em cũng muốn đc đi làm quá, huhu
Sao em biết :3 Ôi dời các em còn chưa nhận bằng cứ cuống lên. Đến khi đi làm rồi thì đời ko như mơ nhé :( Lương ko biết có gọi là ổn ko nhưng mà sáng đi tối về, áp lực thì đừng hỏi. Đêm nằm mơ thấy chỉ tiêu cũng quá là điều bình thường luôn.. Với riêng Tech thì không bàn về lương, còn về môi trường thì khá là tốt, thích hợp cho ai mới ra trường năm đầu. Bạn bè anh hồi ra trường phải tới 5,6 người làm Tech. Nhưng giờ ko còn ai, đều chuyển sang bên khác. Nói chung Tech rèn người tốt đó ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên