Thi viết, phỏng vấn tuyển dụng tập trung Techcombank năm 2014

• Bắt đầu Bắt đầu ngoanhung
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các bạn cho mình hỏi có ai nhận được thư mời của Techcom phỏng vấn và thi tuyển ngày 10/7/2014 không vậy? Mình thắc mắc là sao lại "Phỏng vấn" và "Thi tuyển", mình tới đó rồi phỏng vấn rồi thi tuyển luôn hay sao? :D cảm ơn ơn bạn đã đọc

Nhóm mình, nguyên nhân quan trọng nhất gây ra nợ xấu là do năng lực quản lý lỏng lẻo yếu kém.

mình cũng vừa đi về, được hẹn ca lúc 9h30 nhưng tới trước nửa tiếng, các anh chị cũng ghép luôn vào nhóm đang thảo luận, mình với cả một bạn nữa vào 2 nhóm vừa đẹp, mỗi nhóm 5 người, nhóm mình ai cũng hiền khô,hehe , thảo luận về chủ đề chăm sóc khách hàng.
Cuối cùng cả 2 nhóm nói hăng quá nên mất hết time phỏng vấn 1:1, anh ấy phải ngăn ko cho bọn tớ nói nữa :) , rồi lấy CV của cả 10 người,bảo 1 tuần sau có kết quả. Cũng lo nhưng mà cũng vui, quan trọng là tự tin và đóng góp thật nhiều cho nhóm nhé các bạn.Chúc các bạn thi buổi chiều may mắn nhé.
Hô, có phải cô bạn gái Quảng Bình xinh xinh ngồi đối diện mình ko nhề. :v, Khi nào có kết quả thì ới mình tiếng nhé! hì hì

Hô, có phải cô bạn gái Quảng Bình xinh xinh ngồi đối diện mình ko nhề. :v, Khi nào có kết quả thì ới mình tiếng nhé! hì hì
kaka, bạn Vân Anh trưởng nhóm à, té ra nhóm mình nhiều mem trên đây thiệt, mình thấy may vì đến sớm được vô cùng nhóm của bạn,cu Chung mà ngồi cạnh m còn bảo là mấy ngày trước bị viêm phế quản, còn đau nhưng vẫn tới pv đấy, mong là cả nhóm mình vào được hết:).

kaka, bạn Vân Anh trưởng nhóm à, té ra nhóm mình nhiều mem trên đây thiệt, mìn h thấy may vì đến sớm được vô cùng nhóm của bạn,cu Chung mà ngồi cạnh m còn bảo là mấy ngày trước bị viêm phế quản, còn đau nhưng vẫn tới pv đấy, mong là cả nhóm mình vào được hết:).
T đâu phải trưởng nhóm, thuyết trình thôi mà. T cũng thấy may vì quen biết mọi người đấy. Hì. Mong là cả nhóm đều qua và gặp nhau lần kế tiếp. :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên