Thi vào vị trí kế toán ngân hàng ACB???

Hôm trước em nộp hồ sơ trực tuyến đăng ký vào vị trí kế toán, bây giờ họ gọi đi test, anh chị nào biết thì cho em hỏi là kế toán thì ngoài thi test IQ, tiếng anh, còn thi gì nữa không ạ? và đi thi test thì họ bảo đưa chứng minh thư đi, ngoài ra mình có phải đưa thêm gì theo nữa không ạ? (hik, em mới đi thi lần đầu nên không biết gì cả), mong mọi người giúp đỡ ạ!

Chị nhân sự bảo 10 người, trong đó 9 người pv ở Hà Tịnh bằng Video, mỗi mình em mặt đối mặt với chị Kế Toán Trưởng của Hội sở ở Hà Nội, hic. À mà, em chả biết ôn gì cả các chị ạ. :)

Chị nhân sự bảo 10 người, trong đó 9 người pv ở Hà Tịnh bằng Video, mỗi mình em mặt đối mặt với chị Kế Toán Trưởng của Hội sở ở Hà Nội, hic. À mà, em chả biết ôn gì cả các chị ạ. :)

sao lại chỉ mình bạn đối mặt với chị Kế toán trưởng, còn mấy người khác lại không vậy b?

mình cũng mai pv nè, cũng chưa biết ôn gì, mà bọn mình có phải cầm theo giấy tờ chi nữa ko hè?

À, là mn ở Hà Tĩnh hình như pv qua video, còn mỗi e ở Hn nên pv trực tiếp, nên mới run, lần đầu e đi pv đấy. :(

Tức là bọn mình đều phỏng vấn qua video ah? ko phải các anh chị ở Hà Tĩnh phỏng vấn ah b?

Chị nhân sự bảo là em mang mỗi cmt là được, mà em thấy trong trang web của acb họ bảo mang cả đống thứ, là sao nhỉ?

bắt đầu cảm thấy hoang mang vì buổi phỏng vấn ngày mai, ko hiểu j cả :((

Theo mình biết thì Hội ở của ACB ở SG mà?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên