Thi và PV Chuyên viên thẩm định MB

các bạn đã thi và phỏng vấn vị trí cv Thẩm định tại MB chia sẻ kinh nghiệm giúp bọn mình với

Bạn ơi. Bạn đã thi tuyển vị trí thẩm định Bên MB rồi Phải ko? Cho mình hỏi cấu trúc đề thi ra sao vậy? Bao nhiêu câu trắc nghiệm? Tự luận? có IQ và Tiếng anh hok?
Xin cám ơn bạn nhiều.
các bạn ơi, cho mình xin ít kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vtri thẩm định tại MB với. Cảm ơn các bạn nhiều

Thi đợt này trong 60', không biết đề có những câu hỏi thế nào nhỉ? Trắc nghiệm tiếng anh, IQ, EQ, nghiệp vụ vào luôn một bài hay ntn nhỉ? Bạn nào từng thi rồi cho biết với.

đây, mình cũng chuẩn bị thi thẩm định đợt 2013 nè, ai thi rồi có kinh nghiệm giúp anh em với!

mình 18 mới thi, có bạn nào có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp ah, gấp lắm rồi ý

Thực ra đề thi vào CVTĐ của MB cũng ko khác nhiều với QHKH đâu. Mọi người cứ xem các câu hỏi đã được up lên và các câu hỏi phần thảo luận của QHKH khá chuẩn đấy. Đợt trước t thi cũng thế :D.
Còn kinh nghiệm phỏng vấn thì cũng khó nói lắm, phỏng vấn thế nào là khả năng của mỗi người rồi. T thì thấy nếu bạn nào vào thẩm định thì khi đi phỏng vấn thể hiện mình là một người thích hợp với vị trí thẩm định: khả năng phân tích số liệu tài chính tốt, khả năng nhìn tổng quát vấn đề tốt, có thể chịu được việc ngồi một chỗ cả ngày, có khả năng mỗi ngày làm mấy cái báo cáo khoảng chục trang, tính cách có thể hơi soi mói một tý, có khả năng kiềm lòng trước tiền của KH đưa :D.
Và quan trọng nhất chắc là thể hiện được mong muốn được vào MB của bạn cao thế nào? Và tại sao lại thế :D

Có bạn nào chia sẻ ít tài liệu về vị trí Chuyên viên thẩm định ko nhỉ?
Ôn thi ntn nhỉ?
hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch