Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,107
    85.4 KB · Xem: 1,413
    86.7 KB · Xem: 1,176
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nghe một số bạn đã pv xong và có kết quả mà mình thấy nản quá! chờ cả ngày mà chi nhánh của mình cũng ko có tăm hơi gì hết?

Chào bạn nguyenle5588!
Pvấn họ hỏi gì thì từng chi nhánh, nhưng mà chi nhánh mình thì đầu tiên là giới thiệu bản thân, nguyện vọng muốn công tác vào vị trí nào, hiểu gì về vị trí đó?có năng khiếu thể thao hay ca hát ko? nếu hát đc thì hát lun (nếu như họ cam tâm tình nguyện cho mình tra tấn màng nhỉ! haha), công việc đó thường làm những gì...cũng đơn giản lắm bạn ơi! giống một buổi trò chuyện thôi. Chắc do các cô chú tại chi nhánh mình pvấn gần gủi, hiền nữa. hi.

Mà trước khi pvấn mình cũng tham khảo về VCB, điểm mạnh là gì, học sơ sơ về đàm thoại avăn cho chắc bụng. nắm vững kiến thức nghiệp vụ tín dụng, luật tín dụng....rồi tưởng tượng ra tình huống tập trả lời.....

Nhưng rất tiếc các cô chú ko hỏi gì nhiều về mảng nghiệp vụ chủ yếu kỹ năng mềm. Các bạn cố gắng tự tin chắc chắn sẽ thành công...

Chúc các bạn sắp pvấn may mắn còn những ai cơ hội chưa mỉm cười thì đừng buồn hãy còn nhiều cơ hội phía trước lắm, mình cũng thế trượt 5,6 cái ngân hàng rồi, giờ mới đc đi làm. t2 này thử việc rồi. híc mình vẫn còn muốn đi chơi. hu

- - - Updated - - -
mới đi pv về mà có kết quả, đi thử việc ngay luôn hả bạn.sao nhanh vậy,mình cứ nghỉ đầu tháng chứ. mình cũng mới đi pv về, bên CN của mình cũng chỉ hỏi kỹ năng mềm.chẳng giới thiệu bản thân hay gì hết, hỏi biết ca hát không...mình xin tín dụng nhưng họ có vẻ không muốn tuyển tín dụng là nữ, chỉ kêu lam việc khác được không.
mình cũng không hài lòng về bản thân cho lắm.hôm qua lúc trả lời mình cứ trả lời lung tung.chắc out ruj.hixhix

Chúc mừng các bạn đã đậu nhé!
CN mình vẫn chưa có tin tức gì, hey...chắc mình rớt rồi quá^:)^

nguyenle5588 ơi hum pvấn mình cũng ko hài lòng về bản thân tẹo nào như bạn đó, mình đc cái liều mạng thôi. Đúng là TD ưu tiên nam. mình xin TD, nhưng có thể xếp qua GDV. nhưng chi nhánh mình lấy 7 người toàn là nữ hết. Thứ 2 đi thử việc mình còn ko biết làm vị trí gì nữa. Mọi chuyện đến quá nhanh, ko kịp chuẩn bị tâm lý lun.Tới giờ vẫn còn thấy tâm trạng ngỗn ngang. giờ mình vừa mừng vừa lo ko biết làm tốt hay ko thôi, vừa tiếc vì hết đc đi chơi rồi.
Bạn đừng lo quá. Mà chi nhánh bạn tỉ lệ chọi pvấn cao ko? Mình ở ST

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
vậy là còn mấy chi nhánh kia thì sao nhỉ ko thấy gì hết.đặc biệt Kiên Giang.Bạn bebauly sướng thật hey tội thân mình wá.Chắc ngành này ko hợp với mình/:)

mình cũng k có dc gọi bạn ah, 3,4 người bạn của mình cũng k dc gội, bạn ở tp cao lãnh hay ở huyện nào vậy?có nick yahoo ko?nữa nc yahoo cho dễ hé, mà giờ k biết sao nữa, bạn có gọi a Giang trong vcb ko? Bạn mình gọi nói chưa có kết quả đó, mà sao có người dc thông báo nữa
Bạn thế nào rồi? Mình k có gọi aGiang bạn ak vi mih ngi k co kwa w mih ròi nếu có thì nta đã gọi cho mình, có khi gọi hỏi mà minh k đạt nta lại bảo chưa có kwwa k chừng.nik của mình ngoisaotim1502@yahoo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên