Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,115
    85.4 KB · Xem: 1,420
    86.7 KB · Xem: 1,181
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ban thi o kien giang ha. minh cung thi kien giang. cung chua co tin tuc j lo wa, hay tui minh out rui

- - - Updated - - -

minh cung thi kg nek, cung chua co tin tuc j, lo lang wa. co j cho minh hay voi

Thi rớt cũng hok sao, hơi buồn tí vì hi vọng đợt này là mình đc về quê, nhưng càng buồn hơn là bị ông anh la cho 1 trận vì cái tội thi rớt!

Bạn thi vị trí gì vậy? ko biết có kq chưa? hôm này nếu ko có động tĩnh gì thì biết mình đi về đâu rùi...
ban thi o kien giang ha. minh cung thi kien giang. cung chua co tin tuc j lo wa, hay tui minh out rui

- - - Updated - - -

minh cung thi kg nek, cung chua co tin tuc j, lo lang wa. co j cho minh hay voi

Bạn ơi khi nào KG có kết quả,bạn đi xem và chụp hình lại dùm mình nha.Rồi đăng lên cho mình xem với.Hi vọng sáng giờ mà không thấy cú điện thoại nào[-O<:((

Bạn ơi khi nào KG có kết quả,bạn đi xem và chụp hình lại dùm mình nha.Rồi đăng lên cho mình xem với.Hi vọng sáng giờ mà không thấy cú điện thoại nào[-O<:((

sao có kết quả lại phải chụp hình lại zậy bạn.bộ nó dán danh sách đậu hả?

- - - Updated - - -

ngoài TV ra mấy tỉnh khác có kết quả chưa mọi người. Ai có kết quả thông báo nhé!

chi nhánh AG chưa có kết quả nhé, mình vừa gọi hỏi thì ng ta nói là hội sở chưa chuyển kết quả về. Coi bộ các bạn thi CN AG hem thấy sốt ruột nhỉ? có lẽ vì thấy chỉ tiêu ít quá nên kg dám hi vọng hả?dù sao thì nếu đậu được vòng 1, vào vòng pv thì coi như chứng tỏ mình có năng lực rồi, pv để lấy kinh nghiệm thi NH khác chứ. Các bạn đừng quá lo lắng nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên