Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,115
    85.4 KB · Xem: 1,420
    86.7 KB · Xem: 1,181
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi vọng càng nhiều té càng đau, thà rớt từ vòng này còn hơn tới vòng pv lại out.ai mà được gọi pv nhớ chuẩn bị mớ tiếng anh nhé.

chi nhánh nào mà có hỏi tiếng Anh vậy bạn? pV tiếng Anh ng ta hỏi j thế?
mình thi bên CN VL, người ta sẽ hỏi bạn nói được tiếng anh không,sau đó họ se pv ban bằng tiếng anh

- - - Updated - - -

chi nhánh nào mà có hỏi tiếng Anh vậy bạn? pV tiếng Anh ng ta hỏi j thế?
mình thi bên CN VL, người ta sẽ hỏi bạn nói được tiếng anh không,sau đó họ se pv ban bằng tiếng anh

- - - Updated - - -

khó quá nhỉ? hỏi giao tiếp bình thường thì còn chấp nhận được chứ mà hỏi về tiếng anh chuyên ngành thì chết chắc, đi làm có bao h dùng đến tiếng Anh đâu nhỉ?mình nghe thì còn ổn chứ nói bỏ lâu là khó lắm ah

minh thi out rui,ben day luc nao cung dt buoi sang,gio nay ma chua goi tuc la da xong phim rui
ben chi nhánh TV những người gọi pv người ta đã đi làm luôn rùi,nghe thế thì biết là mình hết hi vọng rồi

thông báo với các bạn CN AG mình vừa điện hỏi phòng hành chánh, chị trong phòng HC nói khoảng 2, hay 3 ngày nữa gọi lại mới có KQ, vẫn còn chút hi vọng mong manh hé

Cái này phụ thôi cọ vào quyết định của phòng tổ chức cán bộ, giám đốc chi nhánh, sau đó là phê duyệt của nhân sự hội sở vietcombank tw, trình Phó tổng/tổng giám đốc vietcombank ký

Cái này phụ thôi cọ vào quyết định của phòng tổ chức cán bộ, giám đốc chi nhánh, sau đó là phê duyệt của nhân sự hội sở vietcombank tw, trình Phó tổng/tổng giám đốc vietcombank ký

sao nhiều giai đoạn thế,vậy mà mình nghe nói hôm trước hôm sau là có kết quả. bên chi nhánh sóc trăng nghe có bạn nói đi thử việc rùi nữa chứ.
vậy bình quân là bao nhiêu ngày có kết quả nhỉ ?

- - - Updated - - -

thông báo với các bạn CN AG mình vừa điện hỏi phòng hành chánh, chị trong phòng HC nói khoảng 2, hay 3 ngày nữa gọi lại mới có KQ, vẫn còn chút hi vọng mong manh hé

chi nhanh AG pvan khi nao vậy bạn

Nghe phê duyệt của HO nghe cao quá! chỉ đến CN thoai bạn ah!!! còn hợp đồng thì nhân sự HO ký là phải rồi! đến lúc này HO .....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên