Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn nào có nhu cầu chuyển qua Ẽim làm thì inbox mình nha, chỉ cần 1 vòng phỏng vấn, ko fai thi

có ai đó rành cho mình hỏi nếu trước đây đã trượt vòng phỏng vấn thì khi nộp đơn lại vào vị trí khác thì có bị chiếu cố tới lý lịch fail mà cho rớt luôn ko?

ai có thể giúp mình phân biệt 3 vi tri nhân viên TD, thẩm đinh TD, hỗ trợ TD là làm những công việc tnao k ạ? sắp tới mình pv vào exim

Các bạn cho mình hỏi có bạn nào phỏng vấn lúc chiều thứ hai ngày 9/11 ở Trương Định được gọi chưa ạ?
Với cho mình hỏi thêm Exim thường tầm bao lâu sẽ nhận được phản hồi kết quả phỏng vấn? Nếu rớt thì có mail cảm ơn không ạ?

Sao bên box Exim thấy ít bạn vào quá nhỉ??? Các bạn ơi cho mình hỏi thêm là nếu được Exim gọi báo trúng tuyển và báo ngày lên nhận việc và bổ sung hồ sơ nhưng chưa có mail thông báo hay offer gì hết thì có khi nào sau đó lại hoãn không nhận không ạ?

Thấy có mấy bạn bên trên bảo đậu test thì có khi bị hoãn phỏng vấn, vậy đậu phỏng vấn báo trúng tuyển có khi nào bị hoãn ngày nhận việc vô thời hạn không :(((((.

Sao bên box Exim thấy ít bạn vào quá nhỉ??? Các bạn ơi cho mình hỏi thêm là nếu được Exim gọi báo trúng tuyển và báo ngày lên nhận việc và bổ sung hồ sơ nhưng chưa có mail thông báo hay offer gì hết thì có khi nào sau đó lại hoãn không nhận không ạ?

Thấy có mấy bạn bên trên bảo đậu test thì có khi bị hoãn phỏng vấn, vậy đậu phỏng vấn báo trúng tuyển có khi nào bị hoãn ngày nhận việc vô thời hạn không :(((((.

E đậu rồi còn gì :3

bình thường mà pv ở eximbank thì bao lâu sẽ có kết quả vậy các bạn. Tớ pvan hoom13/8/2012 sắp được 1 thag rồi mà gọi điên lên vẫn chưa có thông tin gì. có bạn nào thi cùng đợt với mình ko nhỉ? sốt ruột quá
BẠN CHO MÌNH HỎI, KHI PV HỎI NHỮNG GÌ? CÓ HỎI NGHIỆP VỤ KHÔNG BẠN?

cả nhà ơi có bạn nào nhận được điện thoại báo đi phỏng vấn của EXIM sau bài thi viết hôm 25/11/2016 chưa? Mình thi vị trí Nhân viên Tín dụng. Bạn nào có kinh nghiệm vòng pv này có thể chia sẻ giúp mình và mọi người được không? Thank all! ^^

ai có thể giúp mình phân biệt 3 vi tri nhân viên TD, thẩm đinh TD, hỗ trợ TD là làm những công việc tnao k ạ? sắp tới mình pv vào exim
Thân gửi bạn
1. Nhan vien TD: cách nói chung
2. Cán bộ thẩm định TD: làm nhiệm vụ thẩm định là chính, công việc sẽ là thẩm định hồ sơ Khách hàng, soạn thảo báo cáo thẩm định trình cấp lãnh đạo,... Tuy theo cá nhân hay doanh nghiệp sẽ có mức độ phức tạp khác nhau
3. Hỗ trợ TD: công việc soạn thảo hồ sơ sau khi đã được duyệt, quản lý hồ sơ,... hay còn gọi là quàn lý nợ.
Chúc bạn thi thành công!

cả nhà ơi có bạn nào nhận được điện thoại báo đi phỏng vấn của EXIM sau bài thi viết hôm 25/11/2016 chưa? Mình thi vị trí Nhân viên Tín dụng. Bạn nào có kinh nghiệm vòng pv này có thể chia sẻ giúp mình và mọi người được không? Thank all! ^^
Gửi bạn:
Nếu bạn là sinh viên mới ra trường thì khi phỏng vấn chỉ cần tự tin, nói năng lưu loát rõ ràng, thể hiện có hiểu biết về thực tế Ngân hàng 1 xíu (đơn giản như lãi suất huy động/cho vay, hay cách thức đi vay, và phải nắm cơ bản thông tin về Eximbank bạn nhé,...)
Chúc thành công!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back