HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

cho mình hỏi..có ai nộp hồ sơ thi giao dịch viên mà hạn cuối 31thang 10 vừa rồi ko?đã được gọi đi thi chưa?hic,nộp hs xong đợi dài cả cổ

Sáng nay tớ nhận được đt gọi chiều 2:00h đi kí offer vị trí QHKH. Tớ pv vòng 2 vào ngày 08/10.
Các cậu chưa nhận được cũng đừng quá lo lắng vì chị í nói rằng do chi nhánh tớ làm việc thứ 6 này khai trương nên gọi đi làm luôn. Có một số bạn ở chi nhánh khác sẽ gọi sau.
Tớ làm chi nhánh Hà thành nhé :)). Gud luck các cậu!!!

Chúc mừng bạn nhé, lâu như vậy rồi mà ko gọi chắc tớ chẳng còn hi vọng j nữa, lại tìm kiếm cơ hội khác vậy!

Congratulations! ^^ Tớ cũng nghe tin có mấy bạn đc gọi lên CN Hà Thành! Cậu có gì do thám hộ bọn tớ là "ở chi nhánh khác sẽ gọi sau" muộn nhất là bao h nhé, có cái deadline thì đỡ phải lăn tăn..... ngóng! hi hi :D

Sáng nay tớ nhận được đt gọi chiều 2:00h đi kí offer vị trí QHKH. Tớ pv vòng 2 vào ngày 08/10.
Các cậu chưa nhận được cũng đừng quá lo lắng vì chị í nói rằng do chi nhánh tớ làm việc thứ 6 này khai trương nên gọi đi làm luôn. Có một số bạn ở chi nhánh khác sẽ gọi sau.

Có nói chinh nhánh khác bao giờ gọi k cậu.huhu t chờ sốt ruột quá:((

đến h tớ cũng quên mất là tớ đã từng thi vị trí QLTD ở gp rồi. k còn hy vọng j nữa mà chờ đợi

có ai apply đợt tháng 7 này ko? có thông tin gọi pv hay test gì chưa ạ?
sao ko thấy ai ý kiến gì nhỉ? hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back