HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

Đã có bạn nào phỏng vấn vòng 2 hôm 8/10 vị trí QHKH mà được gọi đi làm hay biết thông tin j thì lên đây thông báo cho cả nhà biết với nhé! Được 2 tuần rùi mà chưa thấy có động tính gì cả!

Hix, lâu như vậy rùi mà vẫn chưa có kết quả, có khi tạch rùi cũng nên :(

thấy mọi ng nói 2 tuần là có kq mừ đợi cả tuần vừa rùi mừ ko thấy tin zì, hizz hizz[-O<

thấy bạn t làm vị trí hỗ trợ kd ở nh này bảo nh này phải chờ một tháng, hiện tại cũng chưa thấy có nhân viên mới nào đj làm cả, chờ hết tuần sau thì hết hi vọng!

hơ. kế toán giao dich vòng 2 có kết quả rùi à. Thế chak mình tak rùi :(((((((((
Bùn quá đi mất thui. Cứ chờ đợi chờ đợi mãi cuối cùng biết tin mình trượt.
Chán như con gián. :(

hii minh da tung thi tuyen vao gpbank chi nhanh can tho na,de tu hoi so cho, de minh nho lai ui cho may ban tham khao nha:
IQ: khoag 15 cau bằng tiếng anh khong kho cho lam.+ 15 câu nữa là bằng tiếng anh lun nhưg chủ yếu là về gammar nhug de dai lam ban oi va kho' nua.trong do co 1 cau tim tu dong nghia voi Chimney(lò sưởi)=?...
Nghiệp vụ thì cho tính giá chiết khấu của 1 hoi phieu, ROA,ROE, he so nợ=?,he so thanh toan tong quat=?,he so tai san co dinh=? may ban nen on lai cong thuc de vo tinh,neu nho cong thuc thi ko kho.1 cau trac nghiem hoi ve 3 phuong phap định giá ts bảo đảm(chi phí thay thế,thu nhập và theo giá thị trường),1 cau hoi:vòng quay von tin dung do lường chất luong tin dung hay hieu wa tin dung?.1 cau ve dấu hiệu nhận biết rủi ro tín dung: doanh thu tăng đều đặn như dự tính or cải thiện các hệ số khả năng thanh toán or có sự thuyen chuyển giữa các bộ phận quá thuong xuyen or cả 3 ý trên.
Minh nho co nhiu a,may ban thong cam nha.
HIC minh moi pv xog cug dang doi ket wa....

Chưa có kết quả phỏng vấn 8/10 vị trí nhân viên khách hàng đâu mấy bồ, đợi tiếp nhé, ko tin gọi thẳng đến 37 345 345 mà hỏi nhé. Ngoi ngóp tiếp đi...^^

Tuần này đã là tuần thứ 4 r mà vẫn chưa có bạn QHKH nào đc gọi nhỉ :|

Sáng nay tớ nhận được đt gọi chiều 2:00h đi kí offer vị trí QHKH. Tớ pv vòng 2 vào ngày 08/10.
Các cậu chưa nhận được cũng đừng quá lo lắng vì chị í nói rằng do chi nhánh tớ làm việc thứ 6 này khai trương nên gọi đi làm luôn. Có một số bạn ở chi nhánh khác sẽ gọi sau.
Tớ làm chi nhánh Hà thành nhé :)). Gud luck các cậu!!!
Tuần này đã là tuần thứ 4 r mà vẫn chưa có bạn QHKH nào đc gọi nhỉ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back