HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

bạn đã thi qua được hai vòng vậy là hay lắm rùi đó,giờ mình mới ra trường ah đang chuẩn bị để thi viết vào ngân hàng gpbank nè, nhưng không bít đề thi cho tự luận hay trắc nghiệm với nội dung đề thi như thế nào bạn nhỉ ah mà mình ứng tuyển vị trí tín dụng ah, hi còn bạn vào phỏng vấn vòng 1 thế nào ah? chỉ cho mình chút kinh nghiệm nha bạn. cám ơn bạn nhiều nhiều

Chào Huyền, mình là Thu Hoàn. Bạn đừng quá lo lắng về đề thi, thi GP vào CVQHKH sẽ có 3 vòng.
Vòng 1 là kiểm tra kiến thức về nghiệp vụ tiếng Việt , IQ và Tiếng Anh. Toàn bộ là trắc nghiệm, tuy nhiên IQ cũng sẽ là Tiếng Anh bạn nhé. Bạn có thể vào mục ôn luyện để làm các câu hỏi trước, cũng có nhiều câu trong đó lắm.
Tớ thấy 2 vòng phỏng vấn đều dựa chủ yếu trên hồ sơ mà mình đã nộp, rồi tùy theo câu trả lời của ứng viên mà nhà tuyển dụng sẽ hỏi tiếp ntn. Tớ đc hỏi về kĩ năng mềm khi học đại học, rồi hỏi về khách hàng của công ty mà tớ thực tập...
Kết quả của GP thường lâu hơi một chút, giờ tớ cũng ko biết có bị out ko, hihi
bạn đã thi qua được hai vòng vậy là hay lắm rùi đó,giờ mình mới ra trường ah đang chuẩn bị để thi viết vào ngân hàng gpbank nè, nhưng không bít đề thi cho tự luận hay trắc nghiệm với nội dung đề thi như thế nào bạn nhỉ ah mà mình ứng tuyển vị trí tín dụng ah, hi còn bạn vào phỏng vấn vòng 1 thế nào ah? chỉ cho mình chút kinh nghiệm nha bạn. cám ơn bạn nhiều nhiều

mình chán vì thi cái ngân hàng này mãi chả xó kết quả, quá lâu lun, đã thế lại còn chẳng có thông tin trên mạng để biết mà thôi không chờ đợi

Cau oi hnay di len hoi so la lam gi the? Ki hop dong thoa thuan luong a?:D
K biet QHKH bao gio co ket qua nhi:)
hnay bắt đầu phân về chi nhánh để học việc bạn ạ
lương các NH đều đặt sẵn òi, k có thỏa thuận đâu hihi :d

mình chán vì thi cái ngân hàng này mãi chả xó kết quả, quá lâu lun, đã thế lại còn chẳng có thông tin trên mạng để biết mà thôi không chờ đợi

nếu bạn thi GDV thì khả năng là hết cơ hội rồi, hnay là gọi đợt cuối GDV
còn nếu là vị trí khác thì bạn có thể yên tâm nhé :d vẫn chưa gọi hết đâu

Chờ đợi kết quả lâu quá trời, liệu tuần sau đã có chưa nhỉ!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

---------- Post added 14-10-2011 at 07:30 PM ----------

bạn thân mến :) QHKH đã pvan đủ hôm 4/10 vòng 2 r.Nếu giờ bạn chưa được gọi là miss rồi :D
sao mình lại được gọi phỏng vấn vòng 2 vị trí QHKH hôm 8/10 nhỉ
mà không biết ngân hàng này lương lậu thế nào nhỉ? ai biết giải đáp giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thanks Hoàn nhiều nha!chủ nhật này huyền thi nè, h cũng chưa bít phải ôn thế nào nhưng nhờ Hoàn huyền có định hướng ôn bài để tự tin hơn bước vào phòng thi ah
mà Hoàn ở đâu vậy?hihi rất vui được làm quen và kết bạn với Hoàn , không biết xưng hô thế nào nhỉ Huyền mới ra trường hồi tháng 9 ah giờ đang apply mấy NH nè, ah mà h ở Cần thơ ah!Rất vui khi đựoc kết bạn với Hoàn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên