HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

đã bạn nào phỏng vấn lần 2 kế toán giao dịch được gọi đi làm chưa nhỉ? Thông báo với. t đang đợi. sốt ruột quá.

---------- Post added 10-10-2011 at 07:59 PM ----------

đã bạn nào phỏng vấn lần 2 kế toán giao dịch được gọi đi làm chưa nhỉ? thông báo với. sốt ruột quá
chưa có đâu bạn ạ.tớ cũng đang đợi hic lâu thế

chào bạn. Vị trí QLTD đã pv tuần vừa rồi rồi bạn ạ ^^.. chúc bạn may mắn đợt sau

---------- Post added 10-10-2011 at 09:16 AM ----------

test thì vô bờ bến. IQ EQ ngiệp vụ kiến thức xã hội đều có :D.nhưng như m chỉ cần nắm kiến thức khá tương đối cũng thi qua hết mọi vòng test :D
bạn ơi! ý tớ là pvan vòng 2 sau khi đã pv vòng 1 vào tuần trước nữa mà bạn. tớ pv ở hội sở nhưng mà chưa thấy j?thế tức là bạn đã pv xong hết 2 vòng và đang chờ kết quả cuối cùng à?

Chỉnh sửa lần cuối:
uh đấy, bạn nào đã phỏng vấn lần một ở hội sở mà dc gọi PV lần 2 chưa nhỉ?

---------- Post added 12-10-2011 at 12:33 PM ----------

thế hả bạn, con bạn t dc gọi đi Pv lần 2 vị trí QLTD ở hội sỏ. Họ chẳng hỏi j nhiều, chỉ xác minh thông tin thôi

thế hả bạn, con bạn t dc gọi đi Pv lần 2 vị trí QLTD ở hội sỏ. Họ chẳng hỏi j nhiều, chỉ xác minh thông tin thôi

Ui, bạn của bạn đã đc gọi phỏng vấn vòng 2 vị trí Quản lý Tín dụng rồi ah? Vậy là mình tạch rùi ah?

Các bạn ơi cho mình hỏi. Mình phỏng vấn vòng 1 đợt 30.9 tại Lê Thanh Nghị vị trí quan hệ khách hàng. Bây giờ chưa có tin gì cả. Liệu trượt thì họ có thông báo cho mình không nhỉ? Bao giờ thì biết kết quả vậy các bạn?

mình phỏng vấn vòng 2 vị trí QHKH hôm 8/10 tại Hội sở thì bao giờ có kết quả nhỉ, mọi người! haizzzzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên