HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

uh.kế toán giao dịch là GDV đóa
Phỏng vấn họ chỉ nhắn tin thôi. K có danh sách trên web đâu (mình đoán thế)

---------- Post added 20-09-2011 at 12:05 PM ----------

Vậy ah. Tại mình thấy danh sách dự thi hum đấy không thầy vị trí GDV. Hay đó là kế toán giao dịch hả

---------- Post added 20-09-2011 at 08:30 PM ----------

CT2 tòa nhà Vimeco Trung Hòa, Cầu Giấy bạn ạ
mình cũng được gọi, họ gọi nhỡ cho mình, rồi sau gọi lại họ treo máy hay sao ấy thấy bận suốt, rồi cuối cùng họ cũng gọi lại cho mình,mình pv vào 11h10, mà có ai biết chi nhánh thăng long ở đâu k bảo t với, lúc đấy nghe vội quá k nhớ, làm quen bạn phươngthoa89 cái nào :D

Có bạn nào đc gọi phỏng vấn qhkh ko nhỉ, b nào đc gọi pv qhkh lên tiếng cái để mình còn confirm chắc chắn là mình đã trượt, để nốt đau bùn trong tối nay :)

uh thank b :X, mình gà quá thể, chỉ cần vào trang chủ của gpbank rồi ào pần mạng lưới là ra hết mà, bạn phương anh học trường nào thế, bạn cũng pv ở chi nhánh đó hả bạn,mấy giờ vậy, mình chả biết đường tới cái tòa nhà đó, híc

---------- Post added 20-09-2011 at 08:41 PM ----------

---------- Post added 20-09-2011 at 08:43 PM ----------

---------- Post added 20-09-2011 at 08:43 PM ----------

Có bạn nào đc gọi phỏng vấn qhkh ko nhỉ, b nào đc gọi pv qhkh lên tiếng cái để mình còn confirm chắc chắn là mình đã trượt, để nốt đau bùn trong tối nay :)
k sao đâu, t tháy toàn vị trí kê toán giao dịch đc gọi pv thôi, còn những vị trí khác đã đc gọi đâu, cứ từ từ thôi bạn ạ vì vị trí KTGD đông lắm, hẹn pv cả trong tuần cơ mà, các bạn chắc đợt sau :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hè, mình cũng đang hy vọng như vậy. À mà cả vị trí hỗ trợ tín dụng cũng đc gọi đợt này đó, vì thế niềm tin cũng giảm đi chút ít :)

^
^
bạn Mèo Béo đc gọi rồi ah:)):)):))
sướng thế, tớ vẫn chưa đc gọi ( chắc là không rồi ), thi ở gần chỗ tớ đấy, có gì tớ ra cổ vũ cho=))=))=))
// vừa nhận đc điện gọi đi pv xong, mình thi quan hệ khách hàng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
vị trí hỗ trợ kinh doanh phỏng vấn lúc 10h45 đúng không nhỉ? có phải mang giấy tờ gì không nhỉ?

Mình đc gọi PV lúc 15h30 T6 ở CN Đông Đô - Trần Đại Nghĩa, có ai PV ở đấy ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên