HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

nguoi dac biet noi dung lam.
ha noi chua dau
gp se dNG Dnh sach tren web co
crazyboy ngu qua,ko biet gi het.
Yêu cầu bạn này ăn nói cho lịch sự, k người ta sẽ đánh giá bnạ là người VÔ văn hóa đấy.

Hi guys!
Mình có một số lời khuyên muốn chia sẻ với mọi người khi thi tuyển vào ngân hàng như sau :
- Hầu hết các ngân hàng đều có các phần thi : Nghiệp vụ, IQ&GMAT, interview ( như GP bank là 2 vòng nhé )
- Để chuẩn bị thi tốt thì các bạn nên chủ động xem lại sách kế toán nghiệp vụ ngân hàng của Học viện ngân hàng, search các đề thi tiếng anh của các năm trước
- Vòng interview thì như sau : round 1 sẽ là các phó giám đốc, giám đốc của các CN ( ở HN sẽ thi theo hình thức này ) cùng Trưởng phòng nhân sự Hội sở.... sơ sơ là tầm 10 người trở lên sẽ xoay bạn với các câu hỏi từ trên trời xuống dưới đất, kèm theo rất nhiều tình huống bất ngờ :)))
Round 2 là do 1 thành viên trong Ban TGĐ PV tại Hội sở

bao gồm cả vị trí QHKH ở Hà Nội hả bạn???
mình ko biết, mình ở hải phòng, thi hôm 22/7 rồi bạn
crazyboy bi than kinh roi ha?
ngan hang phai dang danh sach tren web chu.
xem lai di ,lan nao cha the/
ong dinh hu doa ai ha?
thang do hoi

nguoi dac biet noi dung lam.
ha noi chua dau
gp se dNG Dnh sach tren web co
crazyboy ngu qua,ko biet gi het.=))=))=))=))=))=))=))=))
cảm ơn bạn nhé, những thằng khôn như bạn chắc chui đc vào chắc chỉ đục khoét ngân hàng ng ta thôi, cứ nằm gầm giường mà đợi tin đi nhé :-bd

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mày là thằng chó chêt,đánh nhau khôg?,ra đường cẩn thận đấy,tao đập chết mày nagy,thằng chó crazyboy này
giỏi thì gọi tao số này:0988727668

saoa ha?
tao là bạn của thằng trungvivi đấy,mày bảo ai là khốn,tao đập chết cha mày bây giờ

bạn Lala Ly ơi, cho mình hỏi là vị trí Hỗ trợ kinh doanh/ định giá

thì phần nghiệp vụ nên ôn thế nào? mình vần 1 vài lời khuyên, vì lần đầu tiên thi vị trí này >"<

mong gấp gấp nhiều

Phòng định giá là thuộc Hội Sở năm nay mới thành lập nên cũng là lần đầu tiên thi tuyển. Mình nghĩ về phần này cũng thi những nghiệp vụ về định giá tài sản, tài sản bảo lãnh... Bạn search google một số kiến thức về phần này đi nhé!
Mình cho rằng bạn cứ ôn kiến thức tổng quát về ngân hàng, tìm hiểu nhiệm vụ của vị trí định giá là làm những công việc gì, đòi hỏi những tố chất như thế nào thì sẽ qua thôi . ^_^

Tình hình là sáng 28/7 e đi test, ac nào có kinh nghiệm thi vào vị trí Nhân viên kinh doanh thẻ thì share e với.

Bác nào biết thi Gpbank là trắc nghiệm hay tự luận k? nói dùm e với..........

thứ 7 ngày 28/07 e thi Gpbank mà chẳng biết thì kiểu j nữa............

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên