HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

chet roi`, mn oi, the hum sau so tuyen ho co' do lai chieu cao ko, t chi dc 152cm thoi :(, ho ma khat khe qua thi ko dc thi nua ah :((

Bên NHCS minh nộp cũng vậy đó, lúc mình nộp hồ sơ có 1 chị hỏi mình cao bao nhiêu nữa chứ? Sao mà chỗ nào cũng coi trong chiều cao hết áh.
mình hok đủ chiều cao, đi khám sk năn nỉ người ta mới đủ, giờ đi thi họ đo lại chiều cao chắc là toi luôn rồi. Làm tín dụng mà cứ như giao dịch viên ấy, đòi chiều cao nữa. buồn ghê.

mình hok đủ chiều cao, đi khám sk năn nỉ người ta mới đủ, giờ đi thi họ đo lại chiều cao chắc là toi luôn rồi. Làm tín dụng mà cứ như giao dịch viên ấy, đòi chiều cao nữa. buồn ghê.

Bạn khám sức khỏe ở đâu mà khó khăn thế, tớ thấy đi khám sức khỏe, các bác sĩ toàn hỏi cao bao nhiêu, nặng bao nhiêu, tớ khai 1m53, bác sĩ còn bảo thôi bác ghi 1m55 nhé cơ :D.

chet roi`, mn oi, the hum sau so tuyen ho co' do lai chieu cao ko, t chi dc 152cm thoi :(, ho ma khat khe qua thi ko dc thi nua ah :((

Theo thông tin bên web kinh tế là có đo lại chiều cao, cân nặng đấy bạn à, phải đủ chiều cao, cân nặng. Tớ nghĩ NHCS thì yếu tố này một phần vì ngoại hình thôi, phần nhiều là để đảm bảo sức khỏe, vì công việc đòi hỏi phải đi lại nhiều, đi vùng sâu, vùng xa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Theo thông tin tớ mới hỏi được thì chưa có danh sách, thời gian cũng như địa điểm thi đâu nha, đang chờ TW quyết định. Mà nghe nói mỗi tỉnh chỉ lấy khoảng 10 bộ hồ sơ để đi thi thui nha.

Theo mình biết bên Bình Dương là vậy còn tỉnh bạn có thể tham khảo người làm trong NH xem, đây chỉ là thông tin mình hỏi được người trong đó thôi với lại vẫn chưa có thông tin chính thức mà

Theo thông tin tớ mới hỏi được thì chưa có danh sách, thời gian cũng như địa điểm thi đâu nha, đang chờ TW quyết định. Mà nghe nói mỗi tỉnh chỉ lấy khoảng 10 bộ hồ sơ để đi thi thui nha.

Số lượng hồ sơ còn phụ thuộc vào số chỉ tiêu chứ.K lẽ tỉnh 1 chỉ tiêu lấy 10 hồ sơ và 9 chỉ tiêu cũng 10 hồ sơ à :-s

Mình nói mình nộp BD và lấy 5 chỉ tiêu thôi mà, tùy vào tỉnh nếu số lượng chỉ tiêu lớn thì số hồ sơ cũng lớn hơn chứ.

Hôm đi nộp chị đó nói cuối tháng 10 sẽ PV, nếu ok thì đi thi, nhưng nếu đậu sẽ về huyện xa lắc xa lơ nên hơi nản :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,874
Thành viên mới nhất
entombedmerch
Back
Bên trên