HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

còn 5% cơ mà . Bạn bỏ cuộc thì thất bại luôn , còn bạn đi thi thì ít nhất còn 5 % chiến thắng cơ mà .
Các bạn thấy ngân hàng chính sách gọi đi phỏng vấn chưa . Tôi đợi mãi không thấy gì cả .
ai có câu trả lời thì cứ pm lại nhé

cảm ơn giancon nhé!lấy lại tinh thần để chiến đấu tiếp nào...chưa gọi pvấn đâu bạn chắc phải gần cuối tháng bạn a

uh t cũng thi vphuc nh chán ko biết thi nưa ko?có 33 hso thi 3 suátlấy có chủ hết rùi chắc đến 95%. t biết chán chả buồn học nữa và ko biết nên đi thi ko?các bạn cho t lời khuyên nh đừng nén đá t vì làm hụt khí thế nhé.
mình cũng vĩnh phúc đây. mãi chưa thấy gì nhỉ? nộp hồ sơ thì cứ nộp thôi, cứ đi thi đi bạn. sao biết có 33 hồ sơ thế bạn ?

tớ thấy bác ruột bạn thân t làm gd nhcs nói vs nó rằng năm nay thi ko đc thì sang năm thi tiếp. vậy là những người không có ô to như mình vẫn còn cơ hội mà. cố lên các bạn giống mình :D

bạn ơi phải thi cả 2 phần thì phải mà!

- - - Updated - - -

ban thuy1120 cho mình hỏi bạn ở đâu dk ko?

- - - Updated - - -

cứ thử sức lấy đà cho các đợt sau bạn ak!mình mất j đâu nhưng cũng là lấy kinh nghiệm mà ban

gần hết hạn nộp hồ sơ mình mới nộp. k bít thi thế nào nhỉ. cũng nhìu người quan tâm tới NHCS đấy chứ

uh t co người nhà làm trong đấy năm nay tỉnh mh có con PGD, cháu GD với 1 suất tW rùi chả đến phần mh nên chán.vào đây thấy mọi người khí thế lại lấy lại tinh thần thi cho vui.tại htruoc a trưởng phòng hành chính bảo mh thui năm sau thi năm nay thi ko đỗ được.chán.bạn ở chổ nào vĩnh phúc thế

Ôi thế ah? nản quá nhỉ, tớ ở Vĩnh Tường. bạn ở chỗ nào? mà đã ôn gì đâu. năm nay có một chỉ tiêu về huyện tớ. hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên