HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

Tớ thiếu phần nguyện vọng tại phòng giao dịch nào đó, tại tớ nguyện vọng mà tỉnh nên họ gọi để điền đầy đủ

Bạn này nói mình mới nhớ ra,phần đó cũng chưa điền :(( chưa thấy gọi bổ sung gì nữa.Mà thông tin thì danh sách đã đc fax xuống trung ương :-s

Ôi tớ cũng ko ghi huyện nào. hôm ý hỏi anh thu hồ sơ luôn nhưng anh ấy bảo ko sao, ko biết thế nào nhỉ? Giờ vẫn chưa có thông tin gi. hic

- - - Updated - - -

Bạn này nói mình mới nhớ ra,phần đó cũng chưa điền :(( chưa thấy gọi bổ sung gì nữa.Mà thông tin thì danh sách đã đc fax xuống trung ương :-s

Bạn nộp chi nhánh nào đó bạn? Lượng hồ sơ nhiều ko?

Ôi tớ cũng ko ghi huyện nào. hôm ý hỏi anh thu hồ sơ luôn nhưng anh ấy bảo ko sao, ko biết thế nào nhỉ? Giờ vẫn chưa có thông tin gi. hic

- - - Updated - - -

Bạn nộp chi nhánh nào đó bạn? Lượng hồ sơ nhiều ko?

T nộp ở Cao Bằng,có trên chục hồ sơ thôi bạn à :) còn bạn nộp vào chi nhánh nào vậy?

k biết lịch thi với pv thế nào, có ai có thông tin gì cho tớ hóng với

trên bắc kạn t nộp bây giờ chốt sổ là hơn 40 hso mà lấy có 2 chỉ tiêu nè :(
muk ko có ai có bài tâp gì chia sẻ cho nhau ak?

Hôm qua gọi điện cho NHCS chỗ tớ, họ bảo vẫn chưa duyệt hồ sơ. khi nào xong sẽ gọi điện. các bạn cứ yên tâm, chắc cuối tháng mới thi.

k biết lịch thi với pv thế nào, có ai có thông tin gì cho tớ hóng với

T tưởng đến nộp hồ sơ là họ phỏng vấn luôn chứ :-s

- - - Updated - - -

Hôm qua gọi điện cho NHCS chỗ tớ, họ bảo vẫn chưa duyệt hồ sơ. khi nào xong sẽ gọi điện. các bạn cứ yên tâm, chắc cuối tháng mới thi.

Sao chỗ t đã thấy cô trưởng phòng tổ chức nói fax danh sách xuống TW rồi nhỉ,mỗi nơi 1 khác à :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên